Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa tz

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Amina Thomas, Aug 17, 2011.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna siku rais aliamua kwenda kutembelea hospitali ya vichaa ya mirembe. alipofika wagonjwa wote walimshangilia kwa nguvu kasoro mgonjwa mmoja ambae alikua nyuma kabisa. Basi rais akamfuata na kumuuliza " mbona wewe hunishangilii au hujui kama mimi ni rais wa tanzania?" jamaa akamjibu kwa dharau "karibu sana, hata mimi wakati nafika hapa nilikua nasema hayo hayo kua, "mimi ndio rais wa tanzania"
     
  2. e

    exaudjoshua Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha ni wa awamu ya ngapi aise.
     
  3. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Hapo rais akaamua kuuliza swali la kupotezea:
    Rais: Mgonjwa unajisikiaje hali yako?
    Kichaa: Mimi najisikia nafuu sio kama wewe
    Rais: Kwanini unasema hivyo:
    Kichaa: Wakati mimi naletwa hapa nilisindikizwa na polisi mmjoa tu lakini wewe mwenzangu naona hali ni mbaya sana kwani umesindikizwa na polisi na wanajeshi kibao.....
     
  4. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    I meant polisi mmoja tu.
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / hahahaaaaa mi namjua lakini thithubutu kumthema mtheme wewe c unamjua? Teh teh tehhh
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    <br /> <br / mkishikwa mi cimo
     
  7. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #7
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!! hijui nithemeee??!!
     
Loading...