Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Wa Tanzania ulikuwa wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J.K.Rayhope, Jul 1, 2012.

  1. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    WanaJF Na Watanzia wenzangu,nimepata bahati ya kuisoma kwa makini Hotuba ya Mkuu wa kaya.Kuna jambo moja tu nimeliona nilizungumzie.Nalo linawagusa madaktari.Kimsingi wapo watakaonielewa vibaya kwamba nawatukana madaktari.Kwa tamko lake mkuu wa kaya,amesema daktari ajipime kama anaona kuajiriwa na serikali anapunjwa,basi aache kazi na kwa tafsiri nyingine abaki kama ataridhika ila mgomo si sehemu ya mkataba wa kazi.Binafsi ni kauli ambayo niliitaka kama nguzo ya serikali ya kusimamia.Ila tujiandae kwa huduma za afya zilizo chini ya kiwango.Zipo sheria za mishahara kulingana na taaluma ya mtu mwenyewe,wote ni madokta.Je,walipwe sawa?Wote ni tembo lakini kuna mkubwa kwa umbo lakini hana uzito.Hivyo kuna wengine ni mkumbo tu.Pamoja na changamoto zote bado jibu linabaki kuwa MEZA YA MAJADILIANO NA MAKUBALIANO NDIO ITAMALIZA TATIZO.Lakini ukitazama hotuba ya MKUU WA KAYA tayari itaibua hatua nyingine au taswira nyingine ya mgomo huo.Mimi na wewe tutarajie nini basi?
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    hiyo ni kauli chonganishi na wala sio kauli thabiti..kama amir jeshi mkuu alipaswa kusema nawafukuza kazi waliogoma au hawafukuzi...stretch your brain and think beyond the next meal!! kikwete si kiongozi shupavu...hotub nzima imejaa ulaghai na kutaka huruma ya wananchi!!
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    I have proven that kikiwete is too soft to lead this nation.....
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,792
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Ndugu mleta mada nikiweka hiyo hotuba ya Kikwete hapa unaweza kutuonesha ni wapi Mkwele alipotamka kwamba asiyetaka kazi na aache?
     
  5. J

    J.K.Rayhope JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nanukuu:"KUTOKANA NA UKWELI HUO BASI KAMA DAKTARI ANAONA HAWEZI KUFANYA KAZI SERIKALINI BILA KULIPWA MSHAHARA HUO AWE HURU KUACHA KAZI NA KWENDA KWA MWAJIRI ANAEWEZA KUMLIPA KIASI HICHO" Mwisho wa kumnukuu.
     
  6. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Hosptali ipi ya serikali inayotoa huduma yenye kiwango mkuu? Hebu nenda MNH uone kama ni Hospitali au magereza
     
Loading...