Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa tanzania kuwasili bulyanhulu jumapili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sir M.D.Andrew, Oct 18, 2012.

  1. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia hapa ni kwamba siku ya jumapili saa2 asubuhi,Rais wa watanzania,mheshimiwa wetu WILBROAD SLAA atawasili katika mji wa kakola ulio mita 500 kutoka mgodi mkubwa wa dhahabu wa bulyanhulu,watu wana hamu na shauku,kuna ujumbe wa aina mbalimbali unasambazwa hapa ili kufanya maandalizi ya kumpokea rais wetu,hata hivyo kuna tetesi kuwa meneja wa mgodi ametoa rai kwa wafanyakazi kuwa yeyote atakayeshindwa kufika kazini atachukuliwa hatua maramoja,habari za uhakika kutoka ndani ya mgodi zinasema kuwa wafanyakazi kupitia uongozi wao wamesema wako tayari kufukuzwa kazi,kwa upande mwingine wananchi wa kawaida wana hamu kumuona mheshimiwa slaa:niko maeneo hay nitawapa taarifa kadri zinavyopatikana,pia nitatuma picha za matukio yote-karibuni bulyanhulu
     
  2. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nchi yetu ina rais mmoja tu ambaye ameapishwa kututawala hadi 2015. Nchi zenye marais zaidi ya mmoja ni kama DRC ( rais mteule; Tchisekedi na M23!
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mods ondoa hii kitu
     
  4. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, inawezekana tukawa tunampenda sana Dr. W. Slaa, lakini bado si Rais, ...kama Jamhuri ya Muungano tunaye Rais mmoja(Mh. JM Kikwete)..ni vizuri tukamheshimu hata kama hatumpendi, mkuu.

    Then, katika Mada..nadhani si vibaya hata huko migodini wakihamasishwa na pia kero zao kusikilizwa kwani Serikali yetu "sikivu" ndiyo imesikiliza na kutatua kero hadi mwisho!
     
  5. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    viva our new presidar!
     
  6. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Usimchulie mabaya padre wetu.. watu 'Watamchacha wangwe' kabla ya kututumikia vya kutosha...Urais kwa kupitia chama hicho una wenyewe na wewe unawajua; ndio maana msukosuko humkumba mwanachama yeyote anayewazia kuuwania kupitia jamvi hilo!
     
  7. m

    mr.dominick JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mods muko likizo habari ya uchochezi kama hii bado inapeta tu
     
  8. MchukiaUonevu

    MchukiaUonevu JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wakati mwingine unaweza usiamini kama posts nyingine huandikwa na watu au robot..Of course ni mtu kaandika hii!! Mapenzi na mtu hadi dung unaita keki.!
     
  9. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ndiye rais ninayemjua mimi,huyo mwingine unamjua wewe...rais vasco da gama..karibu rais wetu bulyanhulu wa kwao yuko nje kupanda farasi
     
  10. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sasa mkuu, kila mtu akiandika Rais(ambaye yuko madarakani ki-KATIBA) tutafika?!!
     
  11. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hehehe..nzuri sana hii..hasa hapo kwenye robot, na mwishoni!
     
  12. HUNIJUI

    HUNIJUI JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 10, 2012
    Messages: 1,439
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    dah! inakera!
     
  13. S

    Sir M.D.Andrew JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais ambaye pia ni waziri wa mambo ya nje!unamtetea rais wako sioni ajabu...achana na hii post kama inakukera nenda kasome ya zanzibar walivyochinjana
     
  14. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Hii post itawaliza wengi,mimi rais wangu ni dr w.slaa.!
    ! Huyo anayekula tende na kuvutwa a vitoroli vya farasi ni wenu
     
  15. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwelikweli, watu wanaanza kurumbana juu ya nani rais halali kwa mtizamo wangu slaa ni rais wa watanzania halafu kikwete ni rais wa jamhuri ya muungano wa tanzania!
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiyo matatizo ya kuwa na rais wa nec badala ya rais wa mioyo ya watu. Maoni ya Katiba bado haioni ni tatizo.
     
  17. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,051
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    tih tih tih tih tih
     
  18. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mbona Tenga naye ni Rais? Marais ni wengi kama walivyo madaktari!
     
  19. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwa nini mkuu?
     
  20. j

    jakamoyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hivi katiba inaruhusu rais kuishi na mke wa mtu bila ndoa?
    Nyie mpeni kichwa tu kama hawa kum chacha wangwe, cdm inawenyewe walio iunda na wanao toa fedha zao kuigharamia.
     
Loading...