Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa serikali ya wanafunzi CBE kupelekwa mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TWALICIOUS, Jun 13, 2011.

  1. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Spika wa bunge serikali ya wanafunzi chuo cha biashara Fred gibe pamoja na baadhi ya wabunge leo watamfikisha mahakamani Rais wao Gango Kidera....alisema kuwa tangu uchaguzi ufanyika mei 13 mwaka huu kumekuwa na mgogoro kati yao na rais huyo kutokakana na kumkataa Gibe
    Rais huyo amebandika orodha ya mawaziri na spika aliyoandika yeye mwenyewe na kufanya kazi ya kuwachangisha wanafunzi pesa za kufanyia sherehe za chuoni 5000 kwa kila mwanafunzi hali ya kuwa wameshaisha chukua sh milion 3 kutoka katika serikali hiyo
    kwa hilo safi sana Gibe kwani mkimwendekeza rais huyo lazima atawachakachua tu piga kortin awe kama case studies kwa wengine kwa mtoto umleavyo ndivyo akuavyo..............
     
Loading...