Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Senegal 'Abdoulaye Wade' anavunja katiba?

Discussion in 'International Forum' started by WILSON MWIJAGE, Feb 1, 2012.

  1. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abdoulaye Wade (85) ambaye ni Rais wa Senegal anavunja katiba, Rais huyo alipoingia madarakani aliifanyia mabadiliko katiba ya nchi yake na kuweka utaratibu kwamba Rais atakaiongoza Senegal ataiongoza kwa kipindi cha awamu mbili tu. Vipindi viwili kwa Rais huyo vimeisha kuiongoza Senegal, lakini analazimisha kuwania tena urais wa nchi hiyo kwa awamu nyingine hati tu kwasababu sheria hiyo haikuwepo wakati anaingia madarakani. Je hii ni huruka ya binadamu au ni huruka ya viongozi wa ki-Afrika ya kutoheshimu sheria, taratibu na kanuni za nchi zao au ni ualafi wa kutojali matakwa ya wananchi? Taarifa zilizopo ni kwamba kwa sasa wananchi wa Senegal wamezusha taflani na fujo kubwa wakipinga hali hiyo.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    anataka afie ikulu huyu
     
  3. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    God has already left Afrika!
     
  4. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "God has already left Afrika"-Bruce Wills!
     
  5. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    The old folk is acting like a Dog....... Shame!
     
Loading...