Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Nigeria ashusha bei ya Mafuta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jan 16, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baada ya maandamano yasiyo na Kikomo,rais wa Nigeria amesalim amri kwa kupunguza bei ya mafuta,ambapo kwa sasa yanauzwa dola 2 kwa galoni,punguzo hilo ni la 30%,Jonathan amelihutubia taifa leo baada ya kuwa kimya tangu vurugu zianze
    sosi:DW
     
  2. doup

    doup JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Galoni sawa na lita ngapi?
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afadhali....
     
  4. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    1 Gallon = 3.85 Liters
     
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna mtu anasema nguvu ya umma haina maana!
     
  6. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,008
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    Duh yaani bei ya mafuta ni haizidi shilingi 800/L nchi haikaliki, je ingekuwa ka huku kwetu ingekuwaje? Kwa kweli huku kwetu bado tunalala!
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wenzetu wanauchungu na nchi yao na maisha yao lakini siyo sisi watz.juzi tumepandishiwa umeme watu kimya umeme wenyewe wa mafungu,hayo mafuta yanapanda kila wk lakini bado tupo kimya.eewe mungu naomba uhurumie sisi watanzania tuweze kujitambu.
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135


    Acha kudanganya kama na ww hujui omba msaada

    1 gallon = 4.546 litres
     
  9. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    atakuwa na funza kichwani!
     
  10. Ndi.Wa.Nkaka

    Ndi.Wa.Nkaka Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la kusoma "Arts" kuanzia darasa la kwanza!
    ==============================

    1 liter = 0.26417205 US gallons
    1 liter = 0.21996919 UK (Imperial) gallons
    ==============================
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndo standards tunazozitumia !
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Me namuomba Mungu aje aichukue nchi yake ya Tanganyika,aifinyange upya sisi aliotuweka humu hatuna maana kabisa,yaani tunamsononesha Mungu vibaya sana,tunalia na maisha magumu kila siku wakati ametupa utajiri kibao ndani ya nchi,kwa kweli aje tu atunyang'anye Nchi yake.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nani huyo?aje?
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Je wanaijeria wameshinda?
     
Loading...