Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Wa Nchi ya Kusadikika...Azinduka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Mar 2, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Katika kutalii kwangu, nimepata kuitembelea nchi moja iitwayo kusadikika. Katika hiyo nchi, wananchi wanamlaani rais wao. Wanamuombea laana ya milele rais huyu wa ajabu anayetawala nchi kama yuko kwenye mdundiko wa kizaramo.

    Nadhani rais huyu anawaza midundko, miduara,kichen pati,sendoff, na safari za kujiuza marekani kuliko hali ngumu ya maisha ya Wanakusadikika. Sasa amezinduka baada ya kuona kinachoendelea Tunisia, Misri na Libya. ila pamoja nakuzinduka wananchi wake wenye hasira naye wanasema kwamba hataweza kufanya lolote kwani kichwani hana jipya zaidi ya midundiko na kutabasamu anapoona nzi wakipita mbele yake

    Rais huyu wa nchi ya kusadikika, ni mdini, mchonganishi na mtu mwenye kinyongo na raia wake. Amekuwa akiwajali marafiki zake na mafisadi kuliko raia wa kawaida. Rais huyu aliyetunukiwa shaada nyingi za falsafa amekuwa kama kikatuni fulani kwenye nchi yake. Urais ameugeuza kama mali ya familia yake. Rais analiacha taifa kwenye majonzi makubwa yeye anaelekea kutalii na kutafuta ufumbuzi wa matatizo ya watu wengine huku nchi yake ikiwaka moto. Raia wamechoka na rais anayeendekeza starehe kuliko maslahi ya taifa. Rais ameiuza nchi. Kucheza ngoma na mduara kwenye ikulu ya kusadikika ina maana kubwa kuliko kutafuta suluhisho ya wanasadikika

    Kwa bahati mbaya kuyakumbatia mafisadi ndo chanzo cha kuangamia kwake... Laiti rais wa kusadikika angalijua mapema !
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais Mcheza Kiduku Ikulu
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa bahati mbaya kuyakumbatia mafisadi ndo chanzo cha kuangamia kwake... Laiti rais wa kusadikika angalijua mapema !
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bahati nzuri tunalijua jina lake ni K J yaani KUBWA JINGA!!! :rain::rain::rain::rain:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Rais ambae analalamika kila wakati na pia eti hajui kwa nini nchi yake ni masikini!
     
Loading...