Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa nchi anapojawa na tabasamu la bashasha katikati ya msiba mkubwa wa jamii nzima!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, Jul 24, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nchi hii sijui kama itakuja ipate kiongozi mwingine wa ajabu kama tuliye nae sasa.

    Hebu fikiria, katikati ya tatizo kubwa la ukosefu wa umeme ambalo kila mtu anashauri tuite janga la kitaifa, yeye yupo ziarani akiwabembeleza wawekezaji waje nchini!!!! Sijui hao wawekezaji watatumia nishati gani katika shughuli zao.

    Kinachoniudhi na kunisikitisha sana ni kitendo cha rais kuongea na waandishi wa habari akiwa na uso wenye furaha na tabasamu lisilo na mashaka kwamba hajali kinachoendelea hapa nchini.

    Kila siku ninaposali wakati wa kwenda kulala huwa namwomba Mungu atuepushe watanzania kupata rais wa aina hii.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    JK ni janga wengi tumeongea. Lakini pia, napatwa na mashaka, inawezekana pia uwezo wake wa kuona mambo in broader perspective ndo huo!!

    Yeye anategemea MW 310 walizogenerate zitawatosha wawekezaji hao wapya anaofanya nao mazungumzo waje!!

    Nashauri tumuombee JK, his problem is a collosal to the country!!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Si mlichagua kutokana na tabasamu hilihili?Mara hii tabasamu lishaanza kuwakera?Halafu siamini kama kweli huko nje anaenda kuita wawekezaji!Wawekezaji waje kuwekeza gizani?Huyu atakua anakimbia vimeo tu!!
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anakwenda kupumzisha nafsi yake manake kila alie mchagua na kumpa wadhifa kawafisadi kupitiliza,sasa pakuweka sura hana ndio anaona bora akajizimue,sababu hajui amshike nani kawapa watu nafasi kwa kujuana huyu nilisomanae,yule tuliwahi kufanya kazi office moja ilimradi shaghala baghala,sasa leo wamegeuka samaki walana wao kwa wao.
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona alishatoa "solution" ya tatizo la mgao wa umeme: Yeye hawezi kujigeuza kuwa wingu la mvua!
     
  6. nkosikazi

    nkosikazi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 11, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mimi nilisikitika sana walipomuonyesha kwenye tv rais wetu kaenda kutembelea wahanga wa mabomu ya gongo la mboto kavaa suti yupo na Davis Mwamunyange anacheka sana! I was shocked! Nilitegemea aende akiwa nalia lakini si Kikwete, bwana!Kwanza alitakiwa amwadhibu Mwamunyange lakini yeye anacheka na kutabasamu muda wote! Napia ukimwangalia vizuri anatabasamu kwenye misiba yote anyohudhuri! Ni janga kubwa and we are in deep shit! QUOTE=Dumelambegu;227036chi hii sijui kama itakuja ipate kiongozi mwingine wa ajabu kama tuliye nae sasa. Hebu fikiria, katikati ya tatizo kubwa la ukosefu wa umeme ambalo kila mtu anashauri tuite janga la kitaifa, yeye yupo ziarani akiwabembeleza wawekezaji waje nchini!!!! Sijui hao wawekezaji watatumia nishati gani katika shughuli zao. Kinachoniudhi na kunisikitisha sana ni kitendo cha rais kuongea na waandishi wa habari akiwa na uso wenye furaha na tabasamu lisilo na mashaka kwamba hajali kinachoendelea hapa nchini. Kila siku ninaposali wakati wa kwenda kulala huwa namwomba Mungu atuepushe watanzania kupata rais wa aina hii.[/QUOTE]
     
  7. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Kwa ujumla tunaweza kuhitimisha kuwa watanzania hatuna rais, full stop!
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Handsome lazima awe anatabasamu!
     
  9. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini wanune? Ukosefu wa umeme is a money making bonanza 4 the chosen...!
     
  10. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua tabasamu la muda wote ni dalili ya matatizo ya akili? Sayansi imethibitisha. Binadamu hawezi kucheka muda wote labda uwe taahira.
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Jamani kikwete ni wa hivyohivyo ameumbwa kutabasamu.
     
Loading...