Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Mbeya MR SUGU..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jamii01, Nov 14, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Taarifa: Mbeya hali ni shwari wananchi wanaendelea na shughuli zao kama kawaida...na wananchi wote 386 waliokuwa wanashikiliwa na jeshi la polisi sasa wako huru,ambapo kati yao 34 wameachiwa kwa dhamana na wengine wote wameachiwa bila dhamana...naangalia utaratibu wa kuwawekea wakili wananchi hawa 34 kwani naamini wote ni innocent citizens...
     
  2. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hao 34 pia ipo siku wataachiwa bila tu kwani hawana hatia.
     
  3. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mambo si ndo hayo!!
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hao daruso wanao jiita wasomi wajifunze kwa hili la mbeya
     
Loading...