Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa malawi "atoa"uwaziri kwa MKEWE na kaka yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 8, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rais wa malawi Bingu wa Mutharika ameamua kumteua mkewe kuwa waziri wa afya na wanawake huku kaka yake akimpa uwaziri wa mambo ya nje,,,,,,,,
     
  2. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Husseni Mwinyi na Liziwan J.K nao wanaandaliwa kuongoza dola,pia kama angekuwa na kishule kidogo Ist Land angepewa wizara.
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    charity start at home mkuu. Kama wana sifa twawaombea kila lakheri. Ulevi wa madaraka huo.
     
  4. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kizuri sharti kiliwe na nduguyo
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,758
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hata Gadaffi alilewa mvinyo huu huu, na museven nae ameshafanya mambo ya namna hii, wanajiandalia uzee mbaya wao wenyewe, utawala wenye dhuluma ukifika mwishoni mungu huunyima maono.
    Maana hata Ghadafi anaota mpaka leo yeye bado atasalia madarakani.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Urais ni mali yao marais wa kiaafrika
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Duuuuh!!!!
    <br />
    <br />
     
  8. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    HIvo ndivo walivyo viongozi wa kiafrica. I hate this
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huo ndio ujinga wa marais wengi wa kiafrika , mara nyingi hujisahau na kulewa madaraka na kujifanya miungu watu kumbe they are also made of flesh and blood hivyo nao watakufa! Mutharika's days are numbered na mwisho wake utakuwa mbaya kuliko wa mtangulizi wake.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ila wanufaikaji hawachukii FK
    <br />
    <br />
     
Loading...