Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa kuchekacheka na waziri mkuu wa kulialia.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KALABASH, Jun 20, 2011.

  1. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ama kweli Tanzania ya leo tunao mchanganyiko wa kiaina katika uongozi wa juu:Rais anayechekacheka hata pale anapotakiwa kuwa serious na waziri wake mkuu anayelialia na kulalamika badala ya kuchukua maamuzi. Wana JF tutafika kwenye nchi ya maisha bora tuliyoahidiwa?
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa...............tufanyeje sasa ndio viongozi wetu hao!!!!tuliwachagua na kuwaamini matokeo yake ndio hayo je tutafika.............tafakari then chukua hatua 2015
     
  3. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    makamu wa rais je?
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi kati ya kucheka cheka na kulia lia kipi ni afadhali?
     
  5. The mediator

    The mediator Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa maoni yangu kweli kazi tunayo kwa sababu PM wetu ameonyesha hawezi fanya kazi bila kushikiwa remote. Huwa analia kwa uchungu wa nchi yake lakini hawezi fanya maamuzi kwa kuwa ni mwoga sana wa kulaumiwa.

    Unajua ukiwa kiongozi unatakiwa usiogope lawama bali usimamie haki na ukweli wa mambo.Hapa ndipo PM anapochemka.Unajua kuna usemi unaosema "Kiongozi bora ni yule anayegundua tatizo mapema na si yule anayesubiri tatizo linakuwa kubwa sana na ni dharura kwa taifa"
     
  6. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    wa kununa nuna! Wote wanatengeneza serikali ya kufa kufa!
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    zote ni kelele
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Yote hayo ni magonjwa! Psychological & Personality Disorders
     
  9. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais anacheka mahalia hata pakuwa serious and waziri mkuu yuko serious hata mahala pa kucheka ni usanii kwenda mbele/
     
  10. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bingwa wa kukenua meno tu.
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    that combination is a bomb, no one is serious.
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani vp speaker, yukoje?
     
  13. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    dracula/vampire
     
  14. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi kuhusu Slaa?
     
  15. S

    Salimia JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo mpora wake za watu tu.
     
  16. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bwahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:bange: mbavu zangu!!!!
     
  17. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda sana hii na sisi wananchi tutakuwa kina nani?
     
  18. m

    matawi JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmesahau slaa ndo rais wa inji hii huyu nkwer alichakachua tu
     
  19. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Spika Betina, mvaa nyago la kutisha wapinzani.
     
  20. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #20
    Jun 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwani nanihii amelia tena hivi karibuni?
     
Loading...