Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Kenya Mwai Kibaki ampelekea Kikwete ujumbe maalum

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 14, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]JK akipokea ujumbe toka kwa Rais Mwai Kibaki wa Kenya leo Ikuku Dar uliowasilishwa kwake na Mwakilishi wa Rais Mwai kibaki Bwana Githae ambaye pia ni waziri
     
  2. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nini ujembe-hatujui; au kupeana pole kwa mkanganyo na mstakabari wa tanzania. Au mauaji ya raia wake wa kenya-arusha??
     
  3. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ujumbe gani?mbona ujausema!
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    sasa mkuu... tunachoona ni bahasha tu... wewe ulitaka tufanyeje... tuchangie nini...? .... au tuangalie hiyo picha tu...?
     
  5. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    We unataka uambiwe nini? Kinachoendelea nchini wakijua na kama kuna ujumbe unafika kwake toka kwa viongozi wenzake ni dhahiri ushauri kama si mtazamo wao kwa yanayoendelea kama si ushirikiano wa kimataifa.

    Kilicho ndani ya bahasha ni siri yake Kikwete
     
  6. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni kampeni ya kidiplomasia ya Kenya ya kutaka nchi za Afrika ziigomee mahakama ya kimataifa ICC ya the Hague na kujitoa, kwakua viongozi wadhalimu wameshtakiwa, ili wakuu wake wasifikishwe mbele ya sheria wanapoamuru mauaji ya raia kama vile yaliyofanyika Kenya na hapa kwetu Arusha. Mahakama ya kimataifa ni muhimu sana kwa haki za wanyonge wa bara hili! Ocampo karibu kwetu Tanzania pia!
     
  7. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkwere hata sema chochote maana anajua mustakabali wa taifa ulivyo
     
  8. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tumeanza kuchoka kuleta hoja janvini sasa hiyo baasha ina nini ndani labda anamsalimia tu! Hicho maalum kwako ni kipi hapo? Acha hizo bwana
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kutakuwa na issu ya Ocampo tu hamna kingine
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndani ya bahasha kuna ujumbe ualiopelekewa kupitia mjumbe maalumu.

    Lakini, napomuangalia Kikwete, mmh. wote wana nywele fupi lakini zake, mmh. Ngozi za usoni na mkononi (ukii-zoom picha) mhh.
    Haya!!
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Nahisi ni kuhusu mauaji ya Mkenya Ar
     
  12. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Nafikiri ipelekwe Jamii photos
     
  13. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,101
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Kenya seeks Africa support over Hague (source JF International Forum)
    [​IMG]

    This emerged as the Kenya government launched a charm offensive to seek Africa's help to block The Hague from opening cases against the suspects.

    Mr Musyoka who was in South Africa to meet President Jacob Zuma on Wednesday, also flew to Uganda for talks with President Yoweri Museveni ahead of the AU summit on January 29 in Addis Ababa. Read full story: Daily Nation:*- Politics*|Kenya seeks Africa support over Hague
    [​IMG]
    Above: Ugandan President Yoweri Museveni and Kenya's Vice President Kalonzo Musyoka in Kyenjo, Uganda on January 13, 2011. Photo/FELIX BASIIME
    [​IMG]
    Mjumbe maalum wa Rais Mwai Kibaki wa Kenya, Mhe.Robinson Njeru Githae akimkabidhi RaisDr.Jakaya Mrisho Kikwete ujumbe kutoka kwa Rais Kibaki ikulu jijini Dar es Salaam leo mchana 14/01.2011.Bwana Githae ambaye pia ni Waziri wa Maendeleo ya jiji la Nairobi aliambatana na maofisa waandamizi kutoka ubalozi wa Kenya nchini Tanzania. Picha na mdau Freddy Maro wa IKULU DSM.
     
  14. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    True
     
  15. Margwe

    Margwe JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    There efforts of getting out of Moreno's clutches will be futile whether they get out of ICC or not, their former neighbor El- Bashir is not signatory but every smart person knows his ultimate destiny.

    It is further proving to the world that the life of six indicted people holds more value than of more than 1000 kenyans who lost their dear lives!

    Viva Ocampo Africa badly need you now!
     
Loading...