Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa JMT na neno 'Selathini'!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by under_score, Mar 12, 2012.

  1. under_score

    under_score Senior Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wakuu,

    Mimi huwa napata shida na jinsi huyu mkuu wa nchi anavyolitumia hili neno 'selathini" kumaanisha "thelathini", yaani (30), au wadau wa lugha nyi mnasemaje ...

    Nawasilisha.
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,110
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    kumbe unaelewa anamaanisha thelathini sasa unauliza nini tena?? kama huna hoja ya kuchamngamsha vichwa vyetu si uendelee kugida ugimbi tuu aisee
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Mar 12, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Angekuwa Slaa ingekuwa issue ila kwa sababu ni ni mtu wa pwani ndiyo maana povu linakutoka.
     
Loading...