Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa jf

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Viol, Dec 25, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Invisible anafaa ila kugombea urasi anakataa/
    labda utumishi wa umma ndo Utamfaa/
    akiwa mambo ya ndani ndo balaa/
    wengi lazima ban watakataa/
    J.Mushi na Feedback kateni rufaa/
    Waberoya huna chama nadhani hutafaa/
    Klorokwini anafaa upande wa sheria/
    Ila Paw ushindi kashajitangazia/
    PakaJimmy ushindi kote wanamkubalia/
    Ushindi bado na hatima tutafikia/
    Rejeo akiwa rais JF nalog off mazima/
    Ritz,Mzee,F.F nye mabalozi nyumba 10 daima/
    Taimo kwa udaku nampa mawasiliano/
    Ila Babu Asprin atashinda mawasiliano/
    Bishanga na The Boss labda biashara/
    ila wanaweza kututapeli mshahara/
    The Finest fanya utafiti jangwa la sahara/
    utapewa mambo ya nje bila madhara/
    wizara nyingine zinapendwa na jamii/
    wanawake na watoto nitampa AshaDii/
    ila pia naona anafaa SteveDii/
    Mamndenyi nahisi atapita kiusanii/
    wengine hata mtoe maoni mi sisikii
    Husninyo anagombea wizara ya madini/
    yupo na Nyani Ng'abu,hatutaki umaskini/
    King'asti anataka wizara ya utalii nataka maoni/
    Aminata naona anafaa ila asilete udini/
    Bujibuji atafaa vichekesho/
    ila anashindana na Kongosho/
    FirstLady1 subiri apatikane rais
    hii kazi kuna majungu si rahisi/
    wengi wana tamaa ya fisi/
    sio nawaponda au kudiss/
    sema kweli JF itapoteza ufanisi
    kina wakusoma wakiwa wafuasi/
    wakati hawajui kufuta makamasi/
    Wizara ya michezo ni Afrodenz na lizzy/
    ila kazi ipo mana anagombea sweetlady/
    pamoja na black womani hakuna lazy/
    Wizara ya elimu kuna Mkuu wa Chuo/
    St.Ivunga bado sina msemo
    pia anafaa Kiranga mana ana upeo/
    ingawa kilimo si mchepuo/
    leteni majina kama mna upeo/
    Kibweka atakuwa mpiga picha wa rais/
    Great Thinker atakuwa dj fanisi/
    Smile na DaMie lazima mkawe wahandisi/
    najua hampendi ila kuweni wafanisi/
    Mambo ya nje Russian Roullete na Mwanakijiji/
    ila kwa Filipo na Sijuii nini wapo kama wafa maji/
    Bwana Msitu labda jamii01 ila ni mzembe/
    heri flora msofe mpeni kura kabambe/
    Mwali na Katavi kukaribisha wageni/
    siyo kwamba nimewasahau ila samahani/
    Eliza wa Tegeta ana nafasi mahakamani/
    heri awe polisi,kuliko kukagua bandarini/
    X-Paster kuwa askofu au rudi kwenye dini/
    Preta wewe unafaa kuwa madini
    uwe na swaiba wako dena amsi uchukuzi au hamna imani?
    au umeamua kujiachia baa kula maini/
    ukitaka kugombea sema,au leta malalamiko.
    naibu wizara ya mapenzi nampa Pdidy
    Shosti atakuwa msaidizi wa kibweka/
    kule mambo ya wakubwa hakuna kucheka/
    Kipipi mali ya asili na utalii/
    Nitonye nimekuteua naibu fanya bidii/
    Ukitaka udiwani,mwenyekiti wa kijiji,
    we sema tu ila uwe na bomba za maji/
    sijawasahau Jf bila nye haitanoga/
    semeni mnataka cheo gani sijawamwaga/
    napindua serikali,lazima nimchomeke Nguli/
    atafaa wizara ya michezo sio kusaka mali/
    igeni huu mfano mcheze dini halali/
    ukipata wizara usicheze udali/
    Gaijin atakuwa spika wa Bunge/
    usiruhusu waje bungeni wanywa mbege/
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee excellent, nataka madini bwana
    komedi kitu gani
    na mie napenda buzwagi na meremeta
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    huko madini sikuamini kabisa
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahaha Excellent! Nikiwa president nakupeleka uhamishoni kabisa! Huwezi kuwa unatuchekesha hapa JF wakati wengine tuna machungu.

    Nimeipenda analysis yako. Happy X-Mass n Prosperous New Year 2012.
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    wizara ya mapenzi na starehe zisizo na garama naomba unaibu wake
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Naona kama kawaida yako ya kujianzishia thread na kujijibu mwenyewe.
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    yaani kuangalia kote umekosa nafasi yakunichomeka mimi swahiba wako nifikirie kumbuka tumesoma wote. Nitarudi baadae kidogo
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiwa rahisi wewe lazima niwe mwanamke wa kwanza

     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    ukinifanya kama Jenerali ulimwengu nakunywa sumu
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    teh teh teh ndo hivo,hutaki sasa?na wewe jirushe
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    basi hata katiba na sheria
    nimesoma havard school of Tandale
    thats is real laws za Tanzania

     
  12. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Ngoja nikuweke wizara ya mapenzi
     
  13. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Una maana Excellent ndiye huyo huyo Rejao?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    utafaa wizara mpya itakayoundwa ya usambazaji wa ndom na vyandarua

     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mi naona paw bonge la kiongozi kila siku malalamiko kama jk na raia wake..
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kama kawa..hiyo nafasi ni yako, hamna mwingine zaidi yako! But angalia usijefungua genge la kuuza vitumbua ikulu!
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wewe unafaa mifugo na maziwa

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hajachagua wakuu wa mikoa na mabalozi
    hawezi kukusahau swaiba wake

    afu si alikuwa anadesa kwako huyu?

     
  19. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu hana tofauti na Amwit25, ambaye kazi yake ni kubadili majina na kujipa Likes!

    By the way Mleta mada ni creator mzuri wa personalities!...japo ameninyima japo U-Jairo!
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ya jenerali mbona cha mtoto? Ngoja niendelee kufikiria adhabu yako cuz hata hapa dunian naona haipo!
     
Loading...