Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Iran Ahmadnejad: Kichwa kinachowaumiza kichwa wamagharibi

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, May 5, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
  2. Alamasroad

    Alamasroad Member

    #2
    May 5, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yes NAKUBALIANA NA WEWE
     
  3. P

    Percival JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,175
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    You can see the biased face of interviewer - he was just turning red faced by answers he was getting. The last question was very stupid - it is know everywere that bin laden and Iran dont like each others and Bush was more friend of ladens.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Jamaa ni mlowezi wa kiyahudi na kazi yake kubwa ni kutengeneza mazingara yenye sababu za kubamizwa kwa Iran na Israel ikisaidiwa na marafiki zake.
     
  5. p

    prosperity93 Member

    #5
    May 7, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [Jamaa ni mlowezi wa kiyahudi na kazi yake kubwa ni kutengeneza mazingara yenye sababu za kubamizwa kwa Iran na Israel ikisaidiwa na marafiki zake.

    kuna ukweli wowote, cause niko interested sana na politcs za Israel vs Iran
    najua lazima Irani abamizwe kwa namna yeyote ile, either Ahmadnejad ni myahudi or whoever
     
Loading...