Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa G-Bissau ashambuliwa nyumbani

Discussion in 'International Forum' started by Ladslaus Modest, Nov 24, 2008.

  1. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shambulio la kufyatuliana risasi nyumbani kwa rais wa Guinea-Bissau kumesababisha mtu mmoja kuuawa na wengine wengi kujeruhiwa, sasa chache baada ya matokeo ya uchaguzi kutangazwa.

    Ujumbe wa Umoja wa Mataifa uliopo nchini humo umethibitisha kuwa JRais Joao Bernardo Vieira hakudhuriwa katika shambulio hilo liliotokea usiku.

    Shambulio hilo lilihusisha askari kufyatua risasi katika nyumba ya mkuu huyo wa nchi.

    Umoja wa Afrika umetoa onyo dhidi ya jaribio lolote la kuchukua madaraka kwa nguvu katika nchi yenye historia ya kufanya mapinduzi katika siku za hivi karibuni.

    Iliyokuwa chama tawala nchini humo kimeshinda nafasi za ubunge kwa kiasi kikubwa.

    Mwandishi wa BBC wa masuala ya Afrika ya Magharibi, Will Ross alisema shambulio hilo linaonyesha kuwa ni jaribio lilioshindikana la kupindua serikali hiyo.


    chanzo: BBCSwahili.com | Habari | Rais wa G-Bissau ashambuliwa nyumbani
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo Africa!!!!!!!!!!!!
     
  3. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Ila huyo jamaa nae ni kama vile anakula deal na mafia wa Drugs hapo west Africa

    Tusubiri mapinduzi mengine very soon hapo DRC maanake kabila si kamtimua kazi mkuu wa Jeshi? Na jeshi lenyewe halina nidhamu kabisa.Africa tuna taabu
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Thats What We Are!
     
Loading...