Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa chit-chat

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mwanyasi, Oct 29, 2012.

  1. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa katiba ya Jamuhuri ya Muungano wa wana Chit chat.
    Ibala ya 6, Kifungu cha 1, Jamuhuri hii lazima iwe na Rais, lakini hakuwepo kwa muda sasa.
    Ni muhimu sasa tufanye uchaguzi. Wagombea ni Arushaone, Erickb52, @TANMO na Boflo.
    Wasimamizi ni @Judgement, Kongosho, Mamndenyi na Preta. Naandaa daftari la wapigakula.
    Tuwajadili wagombea kwanza.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mie ni mgombea, na ninataka nipite bila kupigwa.

    Nitawaroga hao wengine hadi waote miti kwenye makoromeo
    Na nina hela ya kutoa rushwa, nitanunua wasimamizi, wapiga kura, wahesabuji, waangalizi wa kimataifa na waangalizi wa ndani, wapinzani, akchwali nitanunua kila mmoja hadi mie mwenyewe nitajinunua
     
  3. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Mie ni mgombea, na ninataka nipite bila kupigwa.

    Nitawaroga hao wengine hadi waote miti kwenye makoromeo
    Na nina hela ya kutoa rushwa, nitanunua wasimamizi, wapiga kura, wahesabuji, waangalizi wa kimataifa na waangalizi wa ndani, wapinzani, akchwali nitanunua kila mmoja hadi mie mwenyewe nitajinunua
    tehteh we umeambiwa utakua msimamizi sasa tena umegeuka mgombea:target:
     
  4. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vimetumika vigezo gani kuwaselect wagombea?
     
  5. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    vigezo gan
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mi naomba kuwa mgombea mwenza!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mwanyasi kahongwa, hili suala liko mahakani
    Takukuru wanalichunguza

     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwani mgombea ni The Boss??

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. W

    Wajad JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    hata mi pia nashangaa, mchakato haukufanyika, aidha majukumu ya huyo rais yatakuwa yapi kulingana na hiyo katiba?
     
  10. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nitakuwa mpiga debe na mtu akinizingua namporomoshea vitu vya lusinde. Kudadadadek!!!
     
  11. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naomba kuwa naprovide vitu vyenye ncha kali, haswa kwa watakaopinga matokeo! ni kawaida ya ngozi nyeusi kuwa na ubishi! muongozo tafadhali!
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hakukufanyika demokrasia kuchagua wagombea,
    tangazo lingewekwa wenye uwezo wa kugombea wajitokeze na kila mtu apewe fursa, mgombea aweke "sivii" yake na aseme ahadi zake atafanyia nini jukwaa la chichat na wanachitchat,
    halafu chichat wangependekeza majina mawili katika hao ambao wangejitokeza.

    uchaguzi ni batili.
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Hii katiba ni ya mwaka gani?


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hawa wagombea wote mbona wanatoka kanda ya kaskazini ya nchi ya chitchat? halafu wote ukoo wao ni ndyofu hahaaaaaaaaaaaaa!

    BTW, andaa daftari mkuu mi ngoja nianze kujipitisha pitisha nione nani anaweza kunigawia fungu nitembeze takrima kwa kwenda mbele........... Arushaone ukinipa fungu la maana unakuwa rais, manake najua wapiga kura wako wapo laini kama ndyofu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Vigezo ni unatumbukiza ndyofu ngapi kwenye ubongo
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mimi huyo mtu anayeitwa Erickb52 mwenye kutembea na wake za watu kupendekezwa kuwa rais ni kama kumpa fisi bucha
    HAlafu Arushaone ni mtoa rushwa na ana kesi takukuru huyo TANMO alifumaniwa mwezi uliopita na mke wa chit chat member mmoja Boflo mhhh ana kesi ya kukamatwa akimchungulia Kaizer wakati akiwa na my wife wake
    hao wasimamizi wote wana kesi za kujibu kwenye huu mchakato
    #justsaying...........nawe jaribu pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mimi huyo mtu anayeitwa Erickb52 mwenye kutembea na wake za watu kupendekezwa kuwa rais ni kama kumpa fisi bucha
    HAlafu Arushaone ni mtoa rushwa na ana kesi takukuru huyo TANMO alifumaniwa mwezi uliopita na mke wa chit chat member mmoja Boflo mhhh ana kesi ya kukamatwa akimchungulia Kaizer wakati akiwa na my wife wake
    hao wasimamizi wote wana kesi za kujibu kwenye huu mchakato
    #justsaying...........nawe jaribu pia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Baada ya uchaguzi MI nitanunua ndege ya raisi wa jamhuri ya watu wa chit chat, IKIBIDI WANACHIT CHAT HATA WALE NYASI! Baada ya hapo lazima tununue na RADA!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Arushaone aise hebu toa rushwa alias takrima nikupigie kampeni umshinde Erickb52 na Boflo na TANMO na itegemee hiyo takrima yako itakuwa kubwa kiasi gani maana nishapokea za Erickb52 hapa ila ni chache hazitoshi castle lite za kutosha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...