Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa 2015, Maghembe anafaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibiloto, Jul 22, 2012.

  1. k

    kibiloto Member

    #1
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Ndg zangu nashauri tumuombe prof maghembe agombee rais mwaka 2015 kwani ni msomi na katika kipindi alichoo kaa serikalini amefanya mambo makubwa ndiyo maana wizara moja hadi nyingine kila mara nyingine bigup
     
  2. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkeo amekunyima unyumba, umeamua kupoteza mawazo na jf! Pole
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,114
    Trophy Points: 280
    Mkuu Kibiloto, tukimkosa EL au Membe, then huyu atatufaa sana maana kwa uhakika tutapata ukombozi wa kweli wa pili wa Mtanzania!.
     
  4. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Anafaa kuwa rais wa nyumba yenu !
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    Bahati mbaya simu yangu haina button ya LIKE. Vinginevyo, ningeikong'oli mwanawane maana umenikuna.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Wewe lala tu naona leo umenyimwa chakula ya usiku saas unaweweseka
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha haha ha....Mkuu usinivunje mbavu plz, yule jamaa ata kuongea ni mvivu, na ndio maana ni mzembe sana kwenye utendaji. Nahisi ni baba yako ndio maana umeleta hii hoja.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Anafaa kuwa rais wa Magimbi.
     
  9. k

    kibiloto Member

    #9
    Jul 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Naomba tumuombe agombee ni chaguo la JK kwa sasa nami naunga mkono na mguu Naomba kwa kweli mnia ambie nani zaidi yake miaka mitatu wizara tano si ANA uzoefu
     
  10. H

    Heri JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Katika miaka sita ya JK, amepitia wizara tano. average ya wizara moja kila mwaka. Sijui amaeacha legacy gani katika wizara hizo? Labda poor performance.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Miaka mitatu wizara tano na bado analalamikiwa kwa utenmdaji mbovu bado awe rais duh kweli umeota ndoto njema sana
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umenifurahisha, tatizo ni mlevi wa Jack Daniels, nina wasiwasi anaweza kupatwa na ugonjwa wa kusahau....akajikuta anasahau kama yeye ni Rais.
     
  13. C

    CAY JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye bold:Inaleta mtikisiko wa ubongo!
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kejeli hiyo
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ohoooo.....kwenye taaluma yake amefanya nini??????
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,534
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Duuh, are you serious? Kwasababu ya kuufungua ule mradi wa maji mbeya?
     
  17. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mpigie katika namba hii +255 75 399 9944 au +255 78 603 4888, msingi wa kutoa namba zake:

    Yeye ni Waziri wa wananchi na tukimuhitaji lazima apatikane, tukimuuliza atujibu, kama hataki pia poa tu. Halafu nikimpigia simu huwa hapokei.
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    yataje hayo mambo makubwa aliyoyafanya.......
     
  19. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #19
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alama tatu za nyakati:

    1. Umepimwa na kuonekana umepungua (hivyo hufai)
    2. Ufalme wako umegawanywa na kupewa upinzani (kwani wao ndio wenye uwezo wa kuongoza kwa sasa)
    3. Siku zako zinahesabika (kama siku 1185 hivi) ndio zimebaki ukihesabu kuanzia leo.

    Hivi Maghembe anazijua hizi?

    Ok awe anazifahamu, ana ubavu wa kuipenya (NEC) ngome ya mafisadi wenzake ambao walishatamka kuwa rais ajaye hawezi toka kaskazini?

    Mnataka afe kabla ya wakati wake?...kuhama wizara moja hadi nyingine si uzoefu, bali ni poor perfomance, sasa kwa kuwa "analindwa" ndio maana inaonekana anachapa kazi.......sishabikii siasa ila nina mtazamo tofauti kuhusu baadhi ya viongozi wetu.

    Anyway Musharaf alisema mimi ni kilaza na mpuuzi, ati kwa kuwa nilisema hata brother Ben Membe haiwezi hii nchi.haya mkosoe na huyu mdau mwingine....NI MTAZAMO TU.
     
  20. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #20
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KIBILOTO, umenifanya nicheke hadi mbavu zinauma..unajua one of my staff ameshindwa kuelewa kwa nini ninacheka, nikajikuta namwambia hii yote ni kwa ajili ya kibiloto....amebaki anauliza wenzake "who or what is kibilito? nikamwambia not kibilito...but KIBILOTO"
     
Loading...