Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais unajua hivi vifo vya njaa lindi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 24, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Watu kadhaa wanaendelea kufa lindi kutkana na balaa nja
    huku wakiongea kwa majonzi na wakionyeshwa wanyama wao waliokufa wametapakaa chini kutokana na kutopata vyakula wamesema watanzania
    wengi wanakufa na hakuna wanaowajali,,,huku wakibubujikwa na machozi kwenye kijiji cha kiberasho wanasema serikali imewatumia tan 26 ambazo zina uwezo wa ktunza kaya 14 tu wakati kuna kaya zaidi ya 800.....
    kwenu wana jf huku mkisherekea sikukuu ya kuzaliwa kwa yesu kristo iwapo unapata mlo kamili kila siku embu wakumbuke watu hawa kwenye sala zako yesu aweze kuzaliwa kwao pia
    Nawatakia
    XMASS NJEMA WANA LINDI....
     
  2. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unajuwa Wadanganyika wana sera ya UBEPARI sasa tena aliyetangaza anatokea huko KUSINI somo bah yaani tuombe Mungu atulinde
     
Loading...