Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais umenisononesha kwenye BBC News

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Jul 21, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Rais umenisononesha kwenye BBC

    Ama kweli kabla hujafa hujaumbika, rais wetu nilimsikia akijibu swali la mtangazaji BBC kuwa yeye hana uwezo wa kumwambia mungu anyeshe mvua ili tupate umeme!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Kwani Uganda, Kenya Rwanda, Burundi na nchi tunazopakana wao wana uwezo wa kumwambia Mungu?

    Hivi nchi za Uarabuni ambako hawana hata mito napengine mvua kutonyesha mbona wana umeme wa uhakika?

    Ati wanao ona kuna haja ya kuamua vinginevyo waje na ushauri nao wataufuata! kama wafanyakazi wanakula mshahara kutokana na kazi hiyo iweje watu wa nje ya wizara kuja kushauri ama TANESCO na serikali wote wana mapungufu ya kufikiri?

    Pengine nimeona amejidhihirisha ulimwenguni kuwa viongozi TZ wana uwezo mdogo wa kuamua mambo ya nchi yao.

    CHADEMA hii nchi jamaa imesha washinda, msitegemee irudi ktk hali ya kawaida. Si mnaona JK amemfanyaje katibu wa aizara ya nishati na madini aliyesababisha bajeti kuahirishwa??. San asana kwa mahojiano ya jana alikuwa akimtetea. Mpaka sasa ninavyo andika hapa tunatumia jenerator na umeme hakuna.
    WATANZANIA TUMEPIGIKA SANA!

     
  2. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Beaking News ITV na Radio One leo mchana, Jairo amesimamishwa kazi, CAG atafanya uchunguzi wa kifedha Wizarani hapo kuthibitisha kama mashtaka dhidi ya Jairo apelekwe kwa pirato.
     
  3. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yatakuwa kama ya kashfa ya Rada, serikali ikisema mwenye ushahidi awapelekee? walio ajiliwa kwa shughuli za ushahidi + Prosecutors wao wanapokea mishahara ya nini?
     
  4. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tumewazoea, kutufanya kama watoto wasioelewa na kamati iliyoundwa wanagawana shilingi ngapi mpaka ushahidi ukamilike?siasa za zetu zinakera zinaweza kukufanya uwe na hasira wakati wote.

     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ishu nikwamba nikumuambia mkuu wa kaya abaki hukohuko sauzi asije tena huku ,maana anatia aibu kweli tz bado hatujaendelea kidemos cratius ni hayo tu..
     
  6. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpaka ashuke malaika atwambie chukueni hatua vinginevyo sisi ni wadanganyika..yaaan kama la umeme litapita wallah nitaamini kwamba tumelogwa na kikombe cha babu kinahitajika kitaifa..
     
  7. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,373
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Govt ya bongo lala, sasa hiyo mikwala mbuzi ya mara hoo makaa ya mawe mchuchuma, mara hoo Kiwira, mara hoo umeme wa upepo hoo wa jua, kumbe hakuna kitu!!!!!!!!!!!! Hawa wamechoka hata akili hazifikiri tena, ndio maana wanaona nafuu kuhonga bunge kupitisha bajeti badala ya kuwapa Watanzania mkakati wa umeme tufanyeje????????? Bora wote wakajiudhuru maana mkubwa wao hana majibu wakati yeye ni Raisi wa nchi!!!!!!!!!
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kweli nakubali kuwa tumelogwa! hakuna wakati mwingine wa vyama pinzani kuonesha ukakamavu, kama navyo hili jambo la umeme wanalichukulia kama mzaha. Mbona tupo tu, Chadema lianzishe hili tutashiriki kwa wingi bana!
     
  9. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie bado mnapoteza muda kufatilia kauri za Jk? Huyu mdingi kishatia pamba masikioni kiasi kwamba haoni wala hasikii. Sasa hivi anachokifanya akishaona mambo yanazidi kuharibika yeye huyooooooo anaenda zake kutalii huko ng'ambo.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Yaani ulitegemea jibu tofauti na alilotoa??
     
  11. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata mimi namshangaa mdau!! Hivi kwanza tuna rais wa kutoa majibu yenye mashiko zaidi ya pumba tu tulizozoea kusikia kutoka mdomoni mwake??!!!
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rahisi wa ccm.
    Akirudi lazima apitilize kwenda bagamoyo au lugoba. Akapewe pete mpya ya njano.
     
  13. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanza nilitegemea awafukuze kazi Waziri na naibu wake wa nishati na madini +Jairo, then atafute mtu wa kumsemea esp anapo kuwa hewani. make hupanic akiongea na waandishi wa kimataifa- Yaani afiche upumbavu wake angalau mara moja ktk kipindi chake cha miaka 6
     
  14. k

    kakolo Senior Member

    #14
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kama kweli hayo ya Bagamoyo na pete ya njano basi tukubaliane taifa lote linahitaji kikombe cha babu kama ilivyopendekezwa hapo juu.
     
  15. P

    Peter bedson Member

    #15
    Jul 21, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianzisheni hata leo mimi nipo tayri
     
  16. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mi niko serious, we fikiria mjamaa aliacha mgao umepamba moto, akaenda Sauzi kwenda kula bata ya birth day ya Mandela na kujifanya ansign deal la uwekezaji.-Kwenye giza la nchi ya TZ, hapa kuna utupu sana kwenye hii ofc!!!!!!!!!!!!
     
  17. s

    seniorita JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    That was not a speech but a failure declaration!!! Jamani aibu kwa Tanzania....
     
  18. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtu hajui kuwa hatuna rais?
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mia sijui,najua kuna tenga wa TFF,BFT,NA MARAIS LUKUKI
     
  20. s

    sirgeorge Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...