Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais slaa huyoooooo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzito Kabwela, Aug 26, 2010.

  1. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kumekucha.......Tazama attachment
     

    Attached Files:

  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Jamaa Hajaelekea!
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hajaelekea wapi?
     
  4. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    NIMEIPENDA:mad2:
     
  5. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #5
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wewe uoni kuwa ajaelekea....?
     
  6. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Imetulia tumechoka na rangi za kijani toka uhuru zinachusha.
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Achana naye huyo watu wa kijani hawaamini kuwa something is going to happen in Tanzania. Ila umeniwahi nilitaka iwe avatar yangu.
     
  8. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #8
    Aug 26, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Una uhakika na unacho kiongea?
     
  9. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2010
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Imekaa kikamanda wa mgambo kamanda wa mgambo hivi poor art work!
     
  10. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Wait 'n' See
     
  11. m

    mzanganyika JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mhwshimiwa ana ugomvi na suti ama anaitikia mwito wa Pinda wa kuachana na masuti?
     
  12. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #12
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Siku ikifika usije lia na kusaga meno tu!
     
  13. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,932
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Kama tumeweza kusalimika katika kilio na kusaga meno chini ya utawala wa kifisadi sidhani kama hiyo siku ikifika kutakuwa na ugumu zaidi.

    Tumezowea kusikia prophets of doom kwani hata wakati tunapigania uhuru kuna wenzetu waliotaka uhuru ucheleweshe "kurekebisha mambo flani".Same people seem to be united against seeing Dkt Slaa in Ikulu.Good news is hata usiku uwe mrefu namna gani kutakucha tu.
     
  14. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #14
    Aug 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hadithi za kupigania uhuru na uchaguzi huu ni vitu viwili tofauti, yaani kama mchana na usiku... Havifanani hata chembe, watu wanaota ndoto za Ali Nacha, yaani wanaota mchana kweupe... Kwa ufupi wanajifariji ili siku ziende.
     
  15. b

    bobishimkali Member

    #15
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SLAA hawezi kuwa Rais wa nchi hii,kwa sababu muda (wakati) wa vyama vya upinzani kushika dola bado haujafika na hii ni kutokana na vyama hinyo kuwa na uchanga,ubinafsi ndani yake pamoja na dira butu.kutokana na matatizo hayo vinashindwa hata kuunganisha nguvu zao na kuweka mgombea mmoja wa urais.Si hivyo tu bali pia vimejikita sana maeneo ya mjini tu na kusahau maeneo ya vijijini.

    Vyama vya upinzani kwa sasa vingejizatiti zaidi katika kuwania nafasi za ubunge na siyo urais kama Slaa na wenzake walivyoamua kufanya. Hivyo SLAA hawezi katika uchaguzi huu kushinda kiti cha urais.Utapoteza kura yako bure ,vyama vya upinzani bado havijajipanga vizuri,tuvipe muda zaidi ili viweze kujipanga.
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    he should get on a diet and hit the gym
     
  17. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very impressed!! I can't wait to get hold of the party's manifest and attend my first public meeting since secondary school days.
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2010
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sisi hatutaki picha ya kuweka chumbani kama ya mkwere, tuna taka kiongozi bora kama DR Slaaaaa
     
  19. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona hata avatar yako ni kali tu...aiseeeee
     
  20. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,537
    Trophy Points: 280
    Hata makaburu hawajaamini hadi leo kama siku ilishafika.
     
Loading...