Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rais siyo kupiga maneno

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uliza_Bei, Jul 13, 2012.

  1. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    "Being president is not about telling stories." Haya ndiyo maneno Mitt Romney kamwambia rais Obama, na hatihati Obama sasa anaelekea kuzamisha jahazi lake. Nani atamfunga paka kengere hapa kwetu kumwambia JK kuwa urais siyo maneno ni kuonyesha kwamba unatimiza malengo uliyoweka na kuwaletea maendeleo wananchi wako?

    Rais wetu JK hakuweka malengo yeye aliota kuingia ikulu tu na aliporudi 2010 akaishia kuwapatia ahadi hewa wapiga kura kumrudisha...sasa karudi hana jipya tena zaidi ya kuendelea kupiga soga Msoga huku wananchi wake wakielemewa na maisha.....oooh tuna migodi ya madini....umetoza kodi kiasi gani?.....oooohh tutachimba gas baharini...geologist gani ulimtuma chini ya bahari kutafuta gas?....ooohh kila kitu watanzania mtapata. Japo watanzania walishindwa kumtosa 2010 haya ni machungu kwa chama chake CCM kutoswa 2015...labda watapata akili na kurudia maadili waliyoyakataa.

    Wafanyakazi watafanya kazi gani ambayo huwatumi mr president? utaishia kulalamika hawafanyi kazi wanakalia maandamano na kupiga soga maeneo ya kazi.
     
Loading...