Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais SIRLEAF kutua TANZANIA...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 10, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Rais wa Liberia,Mwanamama Hellen Johnson Sirleaf,atatua Tanzania siku ya Jumatano ijayo tarehe 18/7/2012 kuitikia mwaliko wa Wanawake wa UDSM.Amealikwa pia na Mhadhiri Mwandamizi wa Chuo hicho,Dr.Asha-Rose Migiro.Dr.Migiro anaoonekana kujipanga kisiasa katika ziara hii.Anataka kuwaaminisha watanzania kuwa wanawake wanaweza.

    Nyaraka zinaonesha kuwa safari ya Rais huyo itaratibiwa na Wanawake wa UDSM,na si Serikali. Hatahivyo,Itifaki itazingatiwa. Rais Sirleaf ni mmoja kati ya Marais wawili wa kike Barani Afrika.Mwingine ni Rais Joyce Banda wa Malawi.Ni mwendo wa kinyonga wa Dr.Migiro?
     

    Attached Files:

  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    migiro hata afanyeje ..hawezi kuwa rais wa nchi..huyu si ndio katimuliwa ki-utu uzima huko UN!!!!? muacheni apake rangi upepo...
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbukeni tuna kazi ya kuandika katiba 2 kwa sasa, Wazanzibar wanasema wanataka serikali ya tanganyika iwepo ndiyo tujadili muungano.Asha Rose sijaelewa anagombea Tanganyika au ile serikali ya muungano??? kama ni ya tanganyika hapo asahau labda ile ya muungano sijajua itaitwaje!!!!!!!!!!!!!!!!! hapo patamu wajameni
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,191
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Anataka kuwa rais wa nchi ipi? maana mi najua kuna nchi 3
    1.Tanganyika
    2.Zanzibar
    3.Tanzania
     
  5. b

    blue arrow JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda awe rais wa mumewake na watoto siyo tanzania wala tanganyika eidha akubali kuvua gamba na kuvaa gwanda ili sifa yake ionake kudogo
     
  6. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mmh hakuna muda naogopa kama tukitembelewa na RAIS mwanamke sababu lazima atongozwe chezea sisi wakwere wewe.
     
  7. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Huyu mama aelewe kamba tangu aondoke ni mda wa miaka mitano, amekuta siasa za Tanzania zimebadilika sana siyo vile alivyoacha sasa siasa ni full kuchafuana, atangaze nia ya kuingia kwenye kinyang`anyilo chochote kiwe cha Ubunge au URAISI aone atakovyochafuliwa . Amwulize mwenzie Anna Abdalla kwenye kampeni za temeke alivyokutana na shehe Mtopea alitajiwa wanaume zake wote aliozaa nao ,Ana ABDALA alipotea hakurudi tena.
     
Loading...