Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Shein akagua gwaride rasmi siku ya EID

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by katalina, Oct 27, 2012.

  1. k

    katalina JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana ilikuwa sikukuu ya EID. Rais wetu wa Z'bar alikagua gwaride rasmi la Jeshi la Polisi kabla ya kuhutubia baraza la EID. Swali langu, hivi hufanya hivyo hata kwenye sikukuu za x-mas au pasaka? Au kwa vile rais ni islamu kapewa heshima hiyo na siku akiwepo rais mkristo nayeye atakuwa akikagua gwaride kama hilo kwenye sikukuu za x-mas na pasaka? Naambiwa pia rais wetu huteua KADHI.

    Hata hivyo Nyerere katika moja ya hotuba zake amewahi kutamka kwamba nchi yetu haina dini lakini watu wake wana dini na kwamba aliwahi kusema maneno hayo mbele ya maaskofu DSM na kurudia maneno kama hoyo kwa mashehe Z'bar....

    Wana JF hili limekaaje, mwenye elimu ndefu kwenye hili ebu atuelimishe.
     
  2. C

    Concious Senior Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uamsho hao
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    rais wetu au 'rais' wa zanzibar?
     
  4. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh hapo patamu
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Lol Sikukuu ya Eid imekuwa ya Kitaifa kumbe?
    Na gwaride hilo ni rasmi kwa sikukuu hii au kulikuwa na jingine?
     
  6. C

    Concrete JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Makubwa haya!!!
    Sikukuu ya kidini na ukaguzi wa gwaride la kijeshi!!!
     
  7. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Navyojua Shein sio rais wetu, na mbali zaidi, si rais wa nchi (hakuna nchi inayoitwa Zanzibar kule UN)
     
  8. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 321
    Trophy Points: 180
    Mkuu hata mie niliona jana ITV Dr. Shein akikagua gwaride na kupigiwa wimbo wa "taifa" huku akiwa amevaa kanzu na koti.. Cikuielewa.. But mambo mengi yanayotokea "zimbabwe" na Pemba huwa siyaelewi ciku hizi..
     
  9. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    zanzibar ni nchi kwa mujibu wa katiba ya znz, shein kukagua gwaride ktk sikukuu ya idd ni utaratibu waliojiwekea wenyewe wa znz kwa kuwa 99%9 ni waislam.
     
  10. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Kolani inasemaje?
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nadhan hii si sawa! Ni makosa makubwa sana.
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ZAMANI nilikuwa nadhani kwamba anayekagua gwaride la Majeshi ni AMIRI JESHI MKUU wa nchi!
     
  13. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ....teh teh...kazi ipo,
     
  14. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ZAMANI nilikuwa nadhani kwamba anayekagua gwaride la Majeshi ni AMIRI JESHI MKUU wa nchi tu peke yake au Mgeni wake na yeye akiwepo hapo pembeni!
     
  15. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ZAMANI nilikuwa nadhani kwamba anayekagua gwaride la Majeshi ni AMIRI JESHI MKUU wa nchi tu peke yake au Mgeni wake na yeye akiwepo hapo pembeni! Na kwenye Sikukuu za KITAIFAA PEKEE na ukizingatia kwamba Serikali yetu HAINA DINI. Naomba wenye uelewa wanielimishe kwa hili maana nakiri wazi kwa hili mimi ni "MULUGO".
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Siyo Gwaride tu wimbo wa Taifa la Zanzibar na mambo mengine mengi yanayostahili kupewa Raisi wa Nchi.:glasses-nerdy:
     
  17. a

    alex50 Senior Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 137
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Ni Jeshi lipi lililokaguliwa? KMKM? au Zimbabwe?
     
  18. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utasikia wakitangaza eti Eid kitaifa itafanyikia msikiti fulani ulioko mkoa fulani.Mbona sijawahi
    kusikia ibada X-mass kitaifa?
     
  19. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe kweli mbayuwayu!!znz rais hawezi kuwa KAFIRI hata siku moja.
     
  20. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani Baraza la Eid linagharimiwa na Serikali?!
     
Loading...