Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Obama na matusi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babuji, Feb 7, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushamsikia prezidaa akitukana?

    hii ni kutoka katika kitabu cha Obama "Dreams From My Father,"
     

    Attached Files:

    Last edited: Feb 7, 2009
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Fake!
     
  3. K

    Koba JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ..hii peleka kule kwenye upupu section,then Nyani ngabu & the truth watakusaidia na material mengine kama hayo uliyopost!
     
  4. B

    Babuji Senior Member

    #4
    Feb 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio feki babu!
    hii ni kutoka katika kitabu cha Obama "Dreams From My Father,"

    soma na kusikiliza vipande zaidi hapa!

    April Winchell
     
  5. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Huyu achana naye! Atatupotezea muda wakati tuko busy na mijadala yenye maana! Tena hata my friend Nyani hawezi kukaa na kuongea naye huyu, labda the Truth....
     
  6. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - JF bwana sometimes inasuuza sana roho, maana nonesense hujibiwa kama inavyotakiwa, yaani na another nonesense, saafi sana Mkuu Susuviri, na hapa case inatakiwa kuwa closed! turudi kwenye ishus muhimu za taifa.
     
  7. J

    JokaKuu Platinum Member

    #7
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    ..nadhani Obama inabidi ajichunge sana na kauli zake. kuna interview moja alikosa uungwana na kumkandia jessica simpson kwamba ana weight problem. au alipomkandia Nancy Reagan, ikabidi amuombe radhi.
     
  8. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2009
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    - Sasa hao wazee wa US si ndio mabingwa wa freedom of speech, sasa mwanasheria wa Harvard anahitaji kweli kukumbushwa how to talk au tunajaribu kumtafutia makosa?
     
Loading...