Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais ni rais tu hata kama ni dhaifu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tocolyitics, Jul 3, 2012.

  1. t

    tocolyitics Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimeamini kuwa rais ni rais tu hata kama atapwaya mahali pengi, Madaktari wote wamepigwa mkwara na kurudi kazini faster. hongera presdent, hongera drs.
     
  2. Lastname

    Lastname JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 925
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    unajihesabu una rais? jana si specialist baada ya kauli yake wakaweka tool down, angekuwa rais si ndo walitakiwa wachape kazi sana. Bora uwe rais watu wakuheshimu kuliko rafiki yako huyu
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Rais amezima mgomo tena. Madaktari mkajipange upya.
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu takolyst,TBC inawadanganya,nimetoka muhimbili leo,kilichopo sio hiki ambacho sirikali inataka ituaminishe!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Yeah..hoja ni hoja tu hata kama ni dhaifu kama hii
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kama rais ndiye anayetegemewa kuzima mgomo, hakika tujue kuwa system imecolapse! Mhurumieni huyo DHAIFU jamani, atafanya kazi ngapi? Asafiri nje kupitisha bakuli, abembee, amkimbie AlDawi, ahudhuri misiba ya KANUMBA, acheze kiduku, akafanye mazoezi Ngurdoto, aende Loliondo kwa babu mtu huyohuyo mmoja wapi na wapi jamani? Mtu mwenyewe dhaifu!
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    utakuwa unaota
     
  8. Zeyana Hillal

    Zeyana Hillal Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani inawabidi hata madkt nao wakajitokeza ktk media ili kufunua upande wa pili wa shilingi umma ukajua kwani walio wengi wanachojua kupitia pilisi na serikali ni maslahi tu ndio yanayowafanya wagome ili hali wana madai mengi na ya msingi kabisa.
     
  9. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,825
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Hiki kimya cha madaktari kitawarudisha nyama............. Tatizo walimtegemea sana mtu mmoja na serikali imeamua kumnyamazisha. Sasa waamue mmoja na watangaze kama wanaendelea na mgomo au wanarudi kazini!!
     
Loading...