Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais na takukuru wameshindwa kazi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tenende, Aug 14, 2012.

  1. t

    tenende JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Takukuru haina uwezo wa kufuatilia na kuwafikisha mahakamani mafisadi walioficha mabilioni ya fedha katika benki hizo za Uswisi. Kama asasi hiyo ingekuwa na uwezo huo, pengine ingekuwa tayari imefikia mwisho mwema katika suala lile la kashfa ya ufisadi wa rada ambalo limefikia hata hatua ya kuandikiwa kitabu na mchunguzi mmoja wa kimataifa! ........ Takukuru husikika zaidi pale tu skandali kubwa zinapoibuliwa na wengine na si yenyewe kuwa ya kwanza kuziibua skandali hizo.

    Source:– Raia mwema

    Ndugu zangu msitegemee rais Kikwete afanye kitu....ameshindwa EPA, ameshindwa kashfa ya RADAR, ameshindwa kila kitu....naona miaka mitatu (3) iliyobaki aondoke madarakani ni kama miaka 20. Hatuna rais ila mbabaishaji, hilo halina ubishi.....hakuna anachofanya.

    Source:– Raia mwemaRais

    Jakaya Kikwete .....hatujamsikia kwa muda mrefu akifungua kinywa chake kukemea ufisadi huu mkubwa au hata kuchukua hatua zozote kubwa (maamuzi magumu) kupambana na hawa tunaowaita mafisadi papa.Hatukumsikia Kikwete akifungua kinywa chake hata pale ripoti ya benki kuu ya Uswisi ilipoitaja Tanzania kuwa ni moja ya nchi ambayo viongozi wake wameficha mabilioni ya fedha kwenye akaunti za benki za nchi hiyo.Hitimisho: Ndugu zangu, nyumba yetu (Tanzania) ni chafu, na inahitaji kufagiliwa.

    Source: Maoni ya Wasomaji – Raia mwema, mtandaoni.
     
  2. m

    mambomengi JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 826
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Swali ni Je nani yuko tayari kushika hilo fagio....na ni wakati gani
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,169
    Likes Received: 9,855
    Trophy Points: 280
    Hadi hii leo bado wanaficha list ya corrupt government officials waliokutwa na $200 million kwenye bank accounts zao kule Switzerland.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Rais atawafanya nini wakati mwenyewe nchi imemshinda
     
  5. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    matanzania tuyafananishe na uchafu wa sokoni maana hawana cha kufanya bali malalamiko ukila chakula unashiba una jamaba ndiyo watanzania walivyo huyu raisi ma mtusi kila siku kwa ajili ya nini?? nchi haibadilishwi na raisi bali mwana nchi
     
  6. p

    politiki JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    ndugu tatizo siyo Takukuru au nani? tatizo ni mfumo mzima wa uongozi, hao viongozi wote waliochaguliwa na mkuu
    wa kaya hawana madaraka kamili wanakuwa controlled na mhusika mwenyewe in other words anaodhi hayo madaraka yote kwahiyo wahusika hao ni powerless unless mkuu wa kaya atake mwenyewe. kwahiyo tunachotakiwa kudai ni mabadiliko ya ki mfumo .
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Eti lowasa apewe urais ili awakamate mafisadi na kuwafilisi!....je, ataweza kuanza na yeye mwenyewe kwanza akiwa fisadi mkuu wa mafisadi?
     
  8. m

    malaka JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ingelikuwa mimi ndio Kaka Mkubwa ningekimbia nchi. Yaani kila kona hatari tupu.
     
  9. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee baba yangu hao mafisadi ndio walio mweka jei kei madarakani,,wananguvu kuliko mahakama,wakitaka kutembea na mama rizi 1 dakika 2 wanampata

    ngoja na mimi niuze mbege nikaweke pesa crdb au m pesa
     
  10. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Jana nilimsikia na kumuona Mbunge wa Kisesa CCM Luhanga Mpina akisema kwamba atamkabidhi SPIKA wa bunge la JMT report inayoonesha kwamba Tanzania ni nchi ya 13 kwa kuficha pesa nje ya nchi, na Watanzania hao wameficha takribani Tshs. 11 trilioni! Nimetafuta hiyo habari katika magazeti ya leo lakini siioni?

    Je magazeti yanaogopa kuandika hiyo habari yasije yakakutwa na kilichomkuta MWANAHALISI?!
     
Loading...