Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais na mcheza mpira wapi na wapi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by mpayukaji, May 20, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]



    • [​IMG]Rasi Jakaya Kikwete akiwa na mchezaji mpira wa miguu David Beckham huko London hivi karibuni huku mkewe akishangaashangaa, Wapi mke wa Beckham?Ingawa tunaonekana kutomtendea haki, angekuwa anatujibu ukweli ungejulikana. Rais Jakaya Kikwete ameonyesha kupwaya karibu kwa kila analojaribu kufanya. Washauri wake wanamwimbia na kutuibia walipa kodi-wanamkomoa kwa kumshauri vibaya. Tulipoambiwa Kikwete amekaribishwa Marekani kwenye G 8 wengi tuligemea kupata picha akiwa na watu wa maana kama Barack Obama na wengine wazito. Ajabu tunaletewa picha akiwa na wachezaji wa mpira kana kwamba yeye ni waziri wa michezo! Whsat a loss in the first place! Ni pigo kuwa na kiongozi asiyejijua na kujua uzito wa nafasi yake na dhamana aliyobeba.


     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Na huko marekani lazima apige picha na boy's two men ili album yake ya picha ikamilike
     
  3. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    Kwaiyo uyo mchezaji sio mtu wa maana"....wanaopoteza mamilioni Yao kumsajili pia nao wajinga!?mmmh kazi ipo..hii picha hapa ishaletwa zaidi ya mara Tatu nawatu tofauti siungechangia tu za wenzio AMA wewe umeonakunalazaidi kwenye iyo picha tofauti nawenzio waloleta mwanzo!?
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukikua utaacha
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mmeshapata dinner ninyi kweli?
    Ebu njooni tujumuike kwanza kwenye dinner then turudi jamvini basi lol!
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Wakweree michezo na ngoma ni jadi yao kwahiyo msishangae sana jamaa anapowababaikia sana wachezaji wa michezo na sinema!!!
     
  7. B

    BLB JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    shame on u jk
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kitu kimoja nilishindwa kuelewa hapa, maana wawili hawa walikutana Hearthrow.
    Je, walikutana tu kwa bahati wakati pengine Beckham akiwa kwenye mchakato wa kwenda Athens na JK akiwa transit kwenda US? kama situation ilikua hivi nani aliyejipendekeza kwa mwenzake?
    Au hiki kilikua ni kikao rasmi cha Mkuu wa kaya kuendelezq lile wimbi la kutaka at least kupiga picha na kila super star?
     
  9. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbona hta beckham ni mtu wa maana.....lov u tanzania
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    May 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli JK wa mjini...
     
  11. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Whosoever created this thread is kinda insane coz hii picha imeshwawekwa humu zaidi ya mara3. Pili, we jamaa sijui unawaza nini, kwani raisi sio binadamu? mtu ukiwa raisi ni kwamba huwezi kupenda soka? Kagame (rais wa Rwanda) anapenda mpira hadi kasponsor Kagame cup na alienda London ili kumeet na Arsene Wenger tu coz yeye ni shabiki wa Arsenal, Obama anapenda kikapu na huwa anacheza kikapu hata white house, Kikwete kumeet na Beckham wewe imekuuma sana na mashaka na uwezo wa kufikiri. Wewe si kuna mchezo unaupenda na je ukiwa raisi utaacha kuuangalia kisa tu wewe ni raisi? Rethink man.
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nasubiri siku Obama atakapokuja ongea na Juma Kaseja au mchezaji nyota mwingine yeyote wa Tanzania.
     
  13. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe Mpayukaji coz unapayuka tu bila hata kufikiri na kuuliza ilikuaje hadi Kikwete kakutana na Beckham. Kikwete alimeet na Beckhama London akati anaconnect flight kuja huku Marekani na walikutaka VIP Lounge in airport mahali wanapopita watu wote mashuhuri wakitua kwenye huo uwanja na sio wkamba walipanga kukutana. Ni wazi kwamba Kikwete anapenda soka so ulitaka wasilalimiane na Becks kisa yeye ni raisi? kwa mawazo yako ya kipuuzi unadhani mtu akiwa raisi hatakiwa kuangalia soka. Na hizo unazozitaka Kikwete akiwa States kwa hiyo summit ingia issamichuzi.com utaziona. Unaboa kwa kua mvivu wa kufikiri
     
  14. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Wewe ukiwa raisi utaacha kuongea na wanamichezo wa mchezo uupendao kisa tu eti wewe ni raisi? Acha upuuzi wewe.
     
  15. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 3,099
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Ungeuliza walikutana vp kwanza ndo uanze kuleta mdomo sio kupayuka tu bila mpango.
     
  16. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Haya ndo maswali ya msingi sio mtu kakurupuka tu na hisia zake na kuanza kulaumu........hata kama anapwaya si sawa kuwa na negative thinking if not wishes all the times; nani anajua ukweli wa hapo after all mleta uzi anasema kabisa picha imeletwa na yeye kaipokea na kuanza kuweka ujumbe eti.....na mkewe akishangaashangaa......!!!!!!!!! Kila picha ina dhamira yake je hii dhamira zake zaweza kuwa nini???? Hivi katika mkutano huo kakutana na Beckham tu...???? Kwa nini zisiwekwe picha zote tukaangalia wenyewe na kupata ujumbe kutokana na matukio yote ili tupate majumuisho?????

    Humu ndani sasa kuna watu wanaendeshwa na hisia zaidi ya fikira.........yaaani kama kinanda kila kikiguswa hata kwa bahati mbaya chenyewe hutoa mlio tu

    Kwa hali ya nchi ilivyo kwa sasa tunatakiwa tuwe makini sana na habari tunazopata ili kufikia maamuzi sahihi bila kuwa influenced na mapenzi ya kisiasa au chuki za kimatabaka na religious denominations.........

    we are at the cross road my fellow country men, just a single step may lead the whole convoy into the wrong direction
    ........!!!!!!!

    Naomba kuwasilisha
     
  17. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna wakati alipiga picha na na yule mcheza sinema za kibabe Steven Seagal. Anapenda kuchat na Celebrities
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Gere mama gere mama, wanamuonea gere. Mtausaga mtama muubwie wenyewe!
     
  19. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,332
    Likes Received: 2,241
    Trophy Points: 280
    Mimi namuonea gere Al Assad wa Syria. Hata yeye anaua Waislamu lkn sijasikia kilaza yeyote kusimama msikitini kumlaani. Wakifa watu 6 kwenye operesheni za kijeshi dhidi ya ugaidi misikiti yetu inalaani mauaji ya waislamu, lkn Al Assad kafikisha roho 8000 bado kimya, hamna maandamano wala kauli.

    Al Bashir + Janjaweed = vifo vya waislamu weusi wa Sudan (Darfur)

    Boko Haram wakiua wanapongezwa kwa kuwa wanaua wasio waislamu

    Wayahudi wakiua matamko na maandamano na naamini hata hapa mngeruhusiwa kuonesha unafiki wenu mngeonesha kwa maandamano. Unasemaje kuhusu Syria, au sio waislamu wale?
     
Loading...