Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais na kikao cha baraza la mawaziri leo Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njoka Ereguu, Jun 14, 2012.

  1. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Baada tu ya Bajeti 2012/2013 kuwasilishwa Mhe. Rasi JK anaendesha kikao cha baraza la mawaziri. Bado tu wanapewa semina elekezi, hazitosha? wafanye kazi sasa, hizo ni gharama ambazo zinaweza kuepukika.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mhh! Tusubiri majibu yao ya kiburi watakapoanza kugaragazwa na wabunge ndani mjengoni na nje ya mjengo kupitia vyombo vya habari.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Wanapanga mkakati ya jinsi ya kuikabidhi ikulu kwa chadema mwaka 2015
     
  4. k

    kindonga Member

    #4
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kujipanga kuitetea bajeti ya chama tawala kwa kupiga makofii mwanzo mwishoo
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hii bajeti sijui kama itapita!
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Sababu wabunge wa ccm ni wengi,inaweza pita..ila ni worst budget.
     
  7. h

    hoyce JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anatafva posho hadi za dodoma? Kwani Dar wasingekutana?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani huyu Mgimwa ndo hovyo kabisa..kama nimesikia sawa eti nikitaka ku transfer ownership ya hati za gari ziwe kwa jina langu natakiwa kulipa 5m??? huyu mzee yuko sawa kweli huyu?
     
  9. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    serikari ni ya ccm kinawauma nn? Leteni bajeti yenu upinzani tuione.
     
  10. B

    BMT JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hvi kazi ya upinzan ni kupinga kila kitu?mbona mzee wa watu kajtahdi sana kwnye bajeti jaman,achen hzo bwana mnaboa sana
     
  11. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kupita itapita!
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mkuu umeliona hilo hee!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    You got him wrong mkuu...sio kutransfer ownership ya hati..ni kama unataka kuisajili gari yako kwa plate number za jina lako..eg,.gari yangu iwe na plate number..IGWE..badala ya T 501 AEL
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Yeah mkuu....liko dhahiri kabisa
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! hutaki hata Rais akutane na mawaziri wake? wewe ni mtu wa ajabu sana.
     
  17. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ongea kwa facts, taja maeneo aliyojitahidi. Kuwazunguka wafanyakazi kwa lugha za ujanja kwenye PAYE? kukumbatia makampuni ya nje? Kusherekea importation ya rice na sukari?......
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,792
    Trophy Points: 280
    Hii bajeti itapita kwa kishindo kuliko zote. Yale makofi yaliyokuwa yanapigwa na wabunge wa ccm leo wakati inasomwa ni ishara tosha. Pia wabunge wa ccm wamesema hawako tayari kurudi kwa wananchi kuomba upya kura bunge likivunjwa.
     
  19. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Je kuna mtu anaweza kutuwekea bajeti hapa ? Na kuna version ya kiingereza pia au ni kiswahili pekee then sheria wanatunga kwa kiingereza ?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nasikia wabunge wa ccm wamenunua glove za kuvaa mikononi ili wagonge meza saana kuipitisha hii budget ili wasiumie mikono
     
Loading...