Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mwizi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kingdom_man, Dec 13, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Am sure you must have watched this clip its so very funny, Am sure JK could have done the same if he had got a chance!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    HUYU prezdaa kauzu kama dagaaa!!!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Zaidi ya dagaa!!Kudadadadeki kumbe maprezdaa wanatamaa??lakini huyu nikamkono tangu utotoni!!hakaishagi!!
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh..............
     
  5. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Mleta mada naona kakosa cha kuandika hapa anaamua kurudia matapishi ya zamani. Naenda zangu darasani sina cha kuchangia hapa.
     
  6. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    :bange::msela:sasa hao wenzio ambao hawajawahi ona hii wangeionea wapi?. Jamani unaona post ambayo ushaiona, si unapita tu na kuipotezea kwani lazima uandike upuzi humu!. Na huyu Mwalimu wako huko darasani kazi anayo. Duh
    :focus:
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,062
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    0:14 - Nice pen.
    0:16 - Im gonna steal it.
    0:19 - What should I do?
    0:21 - Ill hide it under the table.
    0:24 - Now what...?
    0:26 - Ill put it in my pocket, no one will notice.
    0:34 - Mission accomplished, man Im good.
    0:40 - God damn box is still open, better close it.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    achana na mm wewe, try to be creative. uvivu, uzembe uzembe tu na ufinyu wa mawazo ya kufikiri kwa kina ndio unakufanya urudishe hapa topic za mwaka jana.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,047
    Likes Received: 9,738
    Trophy Points: 280
    .....Na yule wa kwetu aliyeiba mgodi wenye thamani ya shilingi bilioni 7 na kujiuzia kwa milioni 7 tu. Ingekuwa raha sana kuona yote yaliyojiri alipokuwa busy ili kukamilisha wizi wake.
     
Loading...