Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mursi wa Misri kuzuru marekani.

Discussion in 'International Forum' started by kazuramimba, Sep 24, 2012.

  1. k

    kazuramimba Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akihojiwa na gazeti la new york times Rais Mursi amesema Marekani ni lazima iheshimu tamaduni za nchi za kiarabu. anaitembelea marekani kwa safari ya kikazi.Aidha haijaelezwa wazi itakuwa ni safari ya siku ngapi.Rais mursi aliwahi kuishi Marekani miaka kadhaa iliyo pita na kufanya kazi kama lacture kabla ya kurudi misri.Source bbc.
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ila naskia amegoma kuonana na Obama
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waarabu wao wanaheshimu tamaduni za nchi zingine?
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hapana. Obama ndiye aliyegoma kuonana na viongozi wa nje akiwemo kiongozi wa Israel.
     
Loading...