Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mstaafu Mwinyi Mahakamani Kisutu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Caren, Oct 9, 2012.

  1. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Nimepewa taarifa na shuhuda kuwa Rais Mwinyi amefuata nyanyo za Rais Mkapa kwa kutinga mahakama ya Kisutu kutoa ushahidi.

    Kwa mujibu wa mtoa habari Rais Mwinyi bado yuko Kisutu maana motorcade yake bado inaonekana. Aliye karibu ajongee pale na kutujuza. Hii imefanywa kwa siri na haijatangazwa.

    Kesi gani siwezi kuisema kwa sasa.

     
  2. W

    WildCard JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Utawala wa sheria. Hakuna aliye juu ya sheria zetu.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Bado Mjomba na mtoto wa mfalme nao waende kwa pilato
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Hakuna maana kama hujui kesi inahusu nini. Leta taarifa iliyokamilika.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Twasubiri Dec 2015 ifike maana tutsjua mengi na kuwasubiria sana waende kutoa ushahidi au hata kujibu tuhuma zao nyingi sana kwa wakati huo...usimsahau Mamam nae maana yuko active akiwa mwenyewe 'stand alone'sio chini ya kivuli...cha ngao hapana!nae atasimama kama mjasirimali mchumia tumbo
     
  6. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ungefanya utafiti kidogo kabla ya kusema amefuata nyayo za Mkapa. Unajuaje? Labda kaenda kuweka dole gumba hati ya kuuza shamba.......
     
  7. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mimi nimetimiza wajibu wangu kwa kutoa taarifa. Sidhani kama nilikuwa na jukumu la kufanyia taarifa hiyo utafiti na ndio maana nimeomba mwenye dukuduku aende pale. Kuhusu kufuata nyayo za Mkapa hilo ndio focus yangu maana inacreate precedents (hasa kwa sisi wanasheria). Huko mbele ya safari hakuna rais mstaafu atayeshindwa kuja mahakamni kutoa ushahidi kama hawa wawili wamekuja including mjomba.
     
  8. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Taarifa gani umetoa hapa? Nani ana haja ya kujua gari la Mwinyi limepaki wapi? Watu wanataka kujua anafanya nini au anasema nini kinachohusiana na wananchi. Ndio maana ulipaswa kufuatilia habari kamili ili uweke taarifa iliyoshiba
     
  9. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Of course hizo no precedents tosha kabisa. Sisi tunamsubiri mjomba atueleze habari ya Richmund at al akiwa ndani ya kibanda cha watuhumiwa
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Asante mkuu watu wengine wanakimbilia kutoa habari huku hawajui kinachoendelea
     
  11. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani kakwambia atasimama mahakamani?..2015 anahamia kwa Bush na sidhani kama Republican wakishika dola ya USA watamtoa ashitakiwe..Hujui watamlinda
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mleta mada, bado mpaka muda huu hujapata taarifa kamili utujuze???
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,197
    Likes Received: 3,486
    Trophy Points: 280
    mkuu yeye mwenyewe anategemea wewe ambae haupo mahakani umpe taarifa.!
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    u mean the dollar prince rich1 a.k.ariz1
     
  15. Mingoi

    Mingoi JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 9,811
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Au kesi ya kupigwa kibao?
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya ifute immune kwa Rais!!! Akivurunda tu akiwa madarakani basi akione cha moto. Hii itasaidia kulinda heshima ya nchi pale Rais anapotumia Ikulu kifalme na kujipatia utajiri wa kisiasa na mali!!!!!
     
  17. m

    malaka JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waacheni waanza kupata uzoefu na vile vilinge maana soon very soon wataanza kuvikabili.
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kutoa ushaidi kwenye kesi ya lulu? mbona habari iko nusu nusu
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Rais Mwinyi alimkabidhi mtu mmoja nyumba zake mbili awe anazitunza na kukusanya kodi. Badala ya ile kodi kuiwasilisha mwa mwenye nyumba, huyo mtu akazitafuna, Ndipo Mwinyi kaenda polisi na polisi wakafungua kaesi ya madai dhidi ya huyo mshtakiwa (note: bado sijalipata jila la mshtakiwa)
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Yap Mwana wa Mfalme wa usalato!!
     
Loading...