Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mstaafu Mwinyi aibuka kule Mbweni na ajaribu kuokoa jahazi la CCM!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 25, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Baada ya maswali mengi kuzagaa kuwa wastaafu wa CCM na serikali yake aidha wamemsusa JK au wamesoma alama za wakati na kuingia mitini, Raisi Mstaafu Mwinyi alionekana ITV taarifa ya saa mbili usiku akimnadi Jk na wagombea wengine wa ubunge wa Kawe na kata ya Mbweni kwa udiwani.

    Lakini ukilinganisha na mahudhurio ya Chadema jana hapohapo Kawe utaona kwa uwazi ya kuwa kweli ushawishi wa Mzee Rukhsa sasa umefikia ukingoni kwani ni watu wachache walijitokeza na wengi wao ni watoto ambao hata hivyo hawatapiga kura. Mahudhurio hayo yalikuwa yanasononesha kabisa moyo na walikuwa kama wanaonekana ni wakiwa vile kwa kujua hatma ya CCM iko ukingoni musimu huu.

    Ushauri wangu JK angelimwachia mzee wetu ale pensheni yake bila zengwe lolote kwa sababu hana mchango wowote ule kwenye kampeni za mwaka huu.
     
  2. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    I agree with you hapo kwenye red
     
  3. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tatizo wanashindwa kusoma alama za nyakati..There is a blowing wind, lakini bado wanajifanya hawaelewi na kuikubali hiyo hali.
     
  4. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    watu hawadanganyiiiki hata aibuke mkapa
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,464
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Kweli ameonekana ITV hebu tembelea hapa

    YouTube - Mkasa wa Raisi mstaafu Mwinyi kupigwa kibao
     
  6. Pelosi

    Pelosi Member

    #6
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    it's too late....

    go Slaa goooooooooooooooo....
     
  7. M

    MULANGIRA Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wamlete nani mwaka huu wameshindwa. Kazi yetu ni kuikomboa nchi yetu kutoka kwa mafisadi na kuirudisha Tanzania kwa Watanzania wenye uchungu wa kweli wa kuiendeleza na si uroho na ujinga wa kuiuza kama ambavyo Mkapa na Kikwete wamefanya.
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Kwa kweli angepumzishwa mzee wa watu hata sauti haitoi,Halafu hata Jakaya mwenyewe kachoka sana leo nimemuonea huruma sana alipokuwa Karatu sijui ni ule umati fake ulikuwa unamtisha alionyesha wazi mno kuwa amechoka sana sana jamani wampumzishe hata kwa siku moja tuu
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Mzee wetu ameamua kwenda kujichafua!!! Labda atajitetea kwa jinsi alivyoanza kujitetea, maana amesema "Nimetumwa nije kumuombea kura raisi wetu Jakaya Kikwete na mimi nafikisha ujumbe"
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaaaa kampeni za udiwani ?tena Mbweni?duuuh
     
  11. m

    matawi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa JK atoe ushirikiano kwa kumuazima Mzee Ruksa akina Matonya na Marlow

     
  12. m

    mang'ang'a JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 427
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maskini akidondola mzee wa watu?kwanini wasi mpumzishe tu
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mzee Rukhsa na F. T. Summaye, endeleeni kula pensheni zenu. Kampeni waachie JK, SK, RK, YM na AOK.
     
  15. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa wapi Mr Bennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn, umeona Babu Ruksa katokota mbyaaaaaaaaaa.:bowl:
     
  16. m

    matawi JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Baada ya uchaguzi JK ataomba list ya vigogo ambao hawaku msaporti kwenye kampeni. Mzee kaingiwa na woga
     
  17. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Pengine alikuwa mchoyo kwa mshiko ana akaamua ubaki kwa familia.
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anapima maji.....ndiyo sababu akaanzia uchochoroni. Sasa kishajua kina chake sidhani kama ataonekana tena labda siku ya mwisho pale jangwani.
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu nami niliona, niliishia kucheka. Kumbe kura za mwaka huu ni Raia wema V/s MAFISADI
     
  20. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hilo liko wazi.
    Jamaa atawshughulikia hadi waipate.
    Njia pekee ni kucoraborate wamtose kiana!
     
Loading...