Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mstaafu Mkapa yu wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BMT, Aug 14, 2011.

  1. B

    BMT JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Naomba mnijuze yu wapi mzee wa zama za ukweli na uwazi mzee wetu BENJAMINI W MKAPA?

    Namkumbuka miye kwani sasa maisha ya watanzania wengi kama miye wanaishia mlo mmoja, ama kweli JK ametutenda!

    Nawasilisha
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    Sea View
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Yuko nyumbani kwake Lushoto kakimbia msongamano wa magari Dar.Alisema kweli mtanikumbuka, maana tangu aingie huyu nuksi Tanzania imekuwa zama za DHIKI KUU
     
  4. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    na kweli tunamkumbuka,aliiba ila alitukumbuka!mazagazaga na manjale tulipata!ila uyu brazamen kudadek kaz tunayo!
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Yupo tu, anaangalia JK anavyovurunda
     
  6. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkapa atakumbukwa na sisi wana CCM, siyo nyinyi Chadema.
     
  7. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    yupo busy na mambo ya usuluhishi wa migogogro barani africa he is internationally recognised- ana malizia kazi zake alizopewa kuhakikisha sudan kusini inakitawala,hana muda wa kuuza sura na kujichekesha hovyo!
     
  8. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mavi ya kale hayanuki.... tumwache apumzike ila tunakiri na kujuta kwamba kwa kumweka jk tumerokoroga na sasa twarinywa
     
  9. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ufisadi umepikwa toka enzi za mkapa eg epa, meremeta, kagoda, deep green nk ametuachia umasikini na huyu ****** anauendeleza na richmond. wote magamba wana kesi ya kujibu serikali makini ikipatikana.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye blank nadhani ulitaka kuandika ******
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Anapumzika na kula pensheni baada ya kuvipiga vita vilivyo vizuri mwendo kuumaliza na imani kuilinda. Amewaachia wanamtandao waiendeshe nchi hii wanakotaka kuipeleka!
     
  12. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yes, mapishi yalianza enzi zake lakini wapikaji walikuwa ni genge kuu likiongozwa na 'Igunga' na 'Monduli' ambalo lilijipanga kumwingiza mzururaji magogoni. Kwa jinsi genge hilo lilivyojipanga, mzee wa watu wa uwazi na ukweli hakuwa na jinsi ya kuzuia.

    Lakini kama alivyosema mwenyewe, hakika watanzania hatutakaa tumsahau na alisema hivyo kwa kuamini alichokuwa anasema kutoka moyoni mwake kabisa. Tuombe Mungu huyu mzururaji amalize muda wake na kupata kiongozi mzalendo na mwenye uchungu na wananchi wenzake.
     
  13. S

    Smarty JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    tutamkumbuka kwa ubaguzialiotufanyia na wizi aliofanya kuiba rasilimali zetu kisha kutufumba midomo bila kutupa ganji kuona.
     
  14. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Lushoto? Mwizi tu huyo Mkapa ameiba Ikulu yetu ya Lushoto halafu unasema yupo nyumbani kwake Lushoto? yupo kwenye Ikulu yetu aliyoibinafishisha shio Nyumba yake
     
  15. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwacheni Mzee apumzike.
     
  16. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa sababu alikuwa rais wa CCM....shit
     
  17. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Alitufikisha kwenye single digit inflation rate of 4%
     
  18. C

    Chacky Member

    #18
    Aug 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani unaposema sio wanachadema, ina maana kipindi chake kulikuwa na marais wawili (yaani wa ccm & cdm)? Changia mada acha kudandia chama ambacho kina wenyewe. kwenye cc yao hawakutambui, sasa badala ya kuchangia mada unaanza kujigamba na chama.

    Haya basi kama unasema Mkapa alikuwa ni wa ccm ok well n good, na huyu wa sasa? linganisha utendaji wao ukoje. Kisha tujuze
     
  19. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hakuna cha kumpumzika ngoja tupate Katiba mpya atashika adabu yake ya kutuingiza kwenye Miukataba feki, Lazima akanyee debe
     
  20. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa watu makini itabidi wabeze tu ile asilimia inayomponda BWM na kumhusisha na kashfa hizo za kubuni. Ni kweli hamna mtu anayeweza kuwaridhisha watu wote duniani. BMW ni jina la kimataifa tuna mmiss sana kwa ile governance style yake.
     
Loading...