Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mstaafu Ali Hassan Mwinyi Afungua Akaunti Special kwa Waislam- NBC

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Unstoppable, Aug 11, 2011.

  1. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  2. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    unasifia au unaponda?, kuna tatizo au kuna la kujifunza?, mbona naona kama sio habari?
     
  3. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kumbe habari zinazowekwa huku ni zakuponda au kusifia tu? Ni vizuri pia kupeeana taarifa, kwa baadhi inaweza isiwe na manufaa lakini kwa wengine itakuwa na manufaa. Kwa nilivyoelewa kama una-qualify ukikopa pesa itakuwa ni interest free. So hicho ni kitu kizuri kupeana taarifa. However sijui details zaidi so ni vizuri ku-discuss na wengine. By the way kwanini sio habari kwani hii akaunti ilikuwepo toka zamani au ndio imeanza?
     
Loading...