Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mpya wa tanzania, rais wa 5, ukombozi umewadia....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Not_Yet_Uhuru, Oct 30, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania, Taifa linapata Ukombozi;

    Hii ndio hali Halisi, wataiba kura sana lakini Mkono wa Mungu utawaumbua, na nguzu za giza zitawashinda. Wataanguka na Rais Wetu Mpya atapita katikati yao, na Tanzania itafurahia Ukombozi;
    Afya Bure;
    Elimu Bure;
    Makazi Bora na Huduma safi..
    Uongozi bora, Makini na Uwajibikaji wa hali ya juu...

    NI DR W. P. SLAA....

    MUNGU IBARIKI TANZANIA, TUJALIE BARAKA NA HAKI YETU IKAMILIKE. [​IMG] Attached Thumbnails [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  2. c

    chanai JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika Mungua amesikia kilio cha Watanzania. Aibu yetu kaisikia. Ukombozi uko pale pale
     
Loading...