Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mpya wa tanzania, na matumaini mapya ya watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Not_Yet_Uhuru, Oct 30, 2010.

  1. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watanzania, Taifa linapata Ukombozi;

    Hii ndio hali Halisi, wataiba kura sana lakini Mkono wa Mungu utawaumbua, na nguzu za giza zitawashinda. Wataanguka na Rais Wetu Mpya atapita katikati yao, na Tanzania itafurahia Ukombozi;
    Afya Bure;
    Elimu Bure;
    Makazi Bora na Huduma safi..
    Uongozi bora, Makini na Uwajibikaji wa hali ya juu...

    NI DR W. P. SLAA....

    MUNGU IBARIKI TANZANIA, TUJALIE BARAKA NA HAKI YETU IKAMILIKE.
     

    Attached Files:

  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    Francis Godwin ni mzee wa matukio daima: 'LIVE'MAHOJIANO YA DK SLAA HIVI SASA REDIO COUNTYR FM(88.5)
     
  3. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Nimekusoma mkuu tuko pamoja:yield:
     
Loading...