Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais mmewatoa kipawa wakakatwe mapanga pugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by major mkandala, Mar 22, 2010.

  1. m

    major mkandala Member

    #1
    Mar 22, 2010
    Joined: Mar 6, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati rais akikata awimbi kuelekea namibia
    wakazi wa kipawa wanazidi kuendelea kuakatwa
    mapanga huku si mkuu wa mkoa wala wa wilaya anaeliongelea;hakika inasikitisha pale watu wanapoamishwa na kwenda kupewa viwanja feki huku serikali ikidai imewapimia ;...huu ni uhhuni kabisa
    sidhani serikali kama ya kikwete inaweza fanya mambo ya kihuni na watu kuishia kukatwa mapanga;wawezaje kuchukua ardhi ya watu bila kuwalipa ulinunua wwewe hivyo viwanja???kwa upande wa pugu wa na haki ya kudai viwanja vyao;huu si ustaarabu.........

    Serikali tunaomba waangalien watu wa kipawa ni binadamau kama nyie mnapishana sehemu ay kuishi pugu na masaki lakini kila mtu ana haki zake tusiwatupe hawa watu kama wanyama jamani

    rais kikwete ukirudi tunaomba ufwatilie mkuu kabla ya kukwea pipa kwingine;tunatumia zaidi ya million 300 kwa safari moja je kuwahakikishia hawa usalama wao sioni tatizo
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Hii issue nayo inathibitisha ukweli kwamba watu wengi walio kwenye ofisi za umma hawajali kabisa kufanya kazi kwa kutumia taratibu na kanuni walizoziweka. Ni kujari kutafuta pesa tu.
     
Loading...