Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Rais' Miss Utalii ameiaibisha Tanzania!

Discussion in 'Entertainment' started by Kamura, Oct 31, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikitishwa kusoma na kuona habari katika picha katika gazeti la Mwananchi la leo ukurasa wa saba (7) Rais wa Miss Utalii, Gidion Chipungahelo akipigana na mmoja wa Majaji wa Shindano hilo kwa kutaja mshindi tofauti.

    Miss Utalii kama lilivyo shindano hilo ni moja ya njia za kutangaza utalii nchini na nje ya nchi sasa kama utalii unageuka kuwa masumbwi na sehemu ya kudhalilisha kuna haja ya kuendelea kuwapo?
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ha ha ha....jamaa kaja juu baada ya 'mshindi' wake kutoswa....
     
  3. K

    Kamura JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbe wanakuwa wanakuwa wamekwishachagua mshindi kabla ya shindano!
     
  4. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Walipeana makonde niiliiona kwenye tv. Hawa watu wa ajabu sana jamani. Tanzania kuna kila aina ya aibu!!
     
  5. MAMESHO

    MAMESHO Senior Member

    #5
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hii ni aibu sana.. nafikiri wizara haina strategy nzuri.. kama lengo ni kutafuta watu wanaoweza kutangaza nchi yao vyema haya mashindano HAYANA TIJA!!!
     
  6. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mimi naona mashindano yakifanywa kwa weledi tija itakuwepo, kiasi fulani huwa wanasaidia kutangaza utalii japo utalii wenyewe hauwasidii watanzania.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    eti 'RAIS' ndo maana Nyerere alipiga marufuku watu kujiita m 'rais'.....

    siku hizi kuna mpaka Rais wa FM ACADEMIA.....LOL
     
  8. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu CHIPS hayupo makini kuna mwaka aliwahi kutoa gari Mkweche...
     
  9. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Hao wote wapuuzi flani. Wanatumia miili ya dada zetu kama vitega uchumi vyao.
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    huyo jaji alitajaje mshindi tofauti?
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Vingine ni vichekesho tu kweli.
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Chipungahelo njaa inamsumbua.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Oct 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kumbe huwa wanakuwa tayari na jina la mshindi kabla ya shindano?
     
  14. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    aibuuuuuu pwaaaaa imewafika !!!
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Hapo walikuwa wanatangaza masumbwi.
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli aisee
     
  17. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka Chipunga umejidhalilisha kweli,uliyemwahidi Ushindi akutanganzwa na ulikuwa umeshamtumia Aibu kweli kwako.
     
  18. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Uchakachuaji na rushwa kila pahali. Pengine huyu muheshimiwa "Rais Chipunga" alihonga mamilioni (pengine ya kukopa) ili mtu wake apite. Sasa kaona hakupitishwa unatarajia afanye nini? Kwanza mmeona hili jina, Chipunga, limekalia la kiulajiulaji vile na njaa!
    Aaaaah Tanzania, Tanzania, Tanzania! Tunaelekea wapi na mfumo huu?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Rais wa Masharobaro, Rais wa Wasafi, wa manzese etc
     
  20. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ndiye Chips bwana... watu wakimsema kwua huyu jamaa ni bure inaonekana kama anaonewa hivi. sasa ameamua kujisema mwenyewe, tena kwa vitendo
     
Loading...