Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mills wa Ghana na Rais Satta wa Zambia mbona hawaitwi kuja Tanzania?

Discussion in 'International Forum' started by Kennedy, Apr 16, 2012.

  1. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 8,958
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Salaam kwenu wote. Hawa Marais hapo awali Nchi zao zilikuwa, zinaongozwa na vyama tawala yaani kama Ccm kwa hapa nyumbani. Pia vipindi hivyo huwa marais hao kabla ya Upinzani kushika hatamu,walikuwa wakialikwa kuja nchini kwa ziara mbali mbali za kiserikali.Mfano maonyesho ya sabasaba n.k

    Lakini kwasasa nchini mbili ziko mikononi kwa vyama pinzani,kihalali kwa maamuzi yaliyotukuka ya wananchi baada ya kuvichoka vyama tawala. Hoja yangu ni kutaka kujua ikiwa kama ccm hapo awali ilikuwa ni swahiba mzuri na nchini hizi na sasa wako wapinzani, uswahiba umekwisha?

    Je hawa marais wakati wanaapisha Rais wetu alikwenda maana naona huenda kwakuwa GHANA na ZAMBIA ni wapinzani undugu ukafifia.
     
  2. S

    Stoudemire JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 840
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama hiyo ni sababu. Ghana na Nigeria hatujakuwa nao karibu sana.

    Zambia nadhani hawajaseto bado ndio maana.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rais anaweza mleta Ramsey mwigizaji wa nigeria
     
  4. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 7,398
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    ukiwaita hao ina maana utaamsha morali ya mageuzi! Wadanganyika wataona alaaah kumbe inawezekana...
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,106
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Sometimes it pays just to shut up instead of opening your mouth and say things that you yourself do not understand! Utadirikije kusema sisi na Ghana na Nigeria hatuna uhusiano wa karibu ; **** wakati hapa nchini kwetu mahakama zilikuwa na mahakimu karibuni wote wa kutoka Nigeria na pia ghana na sisi tulikuwa na mahusiano mazuri sana hata timu zetu za mpira zilikuwa na urafiki mkubwa sana. Siku hizi hawa serikali ya magamba fisadi haina confidence Kama serikali za magamba aslia kwasababu ya wizi na ufisadi wao hivyo hawawezi kuwa karibu na progressive governments kama za wakina Satta na Mills; watakuwa karibu na wezi wenzao wa Malawi na DRC basi!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 25,804
    Likes Received: 2,921
    Trophy Points: 280
    Ccm wamechanganyikiwa, upepo wa kisulisuli kutoka Chadema unawang'oa kuanzia kwenye udiwani, ubunge na 2015 Chadema wanachukua nchi
     
  7. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mbona huko mbali sana? Mwai Kibaki hapa Kenya si anatoka upinzani?
    Na Raila, si anatoka upinzani wa upinzani? na leo wanaendesha nchi?
     
  8. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,599
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao huwa wanakuja...hawana tofauti sana na wenzao wa Magogoni.:)
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,106
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Wana tofauti sana na wa magogoni ,kwani wao " do not manufacture teachers"!
     
  10. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,599
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kweli, hebu soma hii hapa chini:

    Mi sikuwepo...:disapointed:
     
Loading...