Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Mh. Dk. Slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C.K, Nov 7, 2010.

  1. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hope hamjambo wana JF. Naomba mwenye updates toka kwa Rais wangu Dk. Slaa anihabarishe kwani kwa mara ya mwisho nilisikia ataitisha press confr. Wengine tunakoishi gazeti la leo tunalipata baada ya siku tatu.

    Any update pls!
     
  2. Mtumpole

    Mtumpole JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,355
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo lako unang'ang'ania upande mmoja tu. Nenda kwenye wall yake fb utapata maelezo.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    okay! kaulizie kwa mtendaji wa kijiji au ofisi ya usalama wa taifa wilaya kwenu utapata jibu.:A S angry:

    Ungesoma kwanza post ya MM ndipo ukaendelea na haya yako.

    Shida yenu mnakurupuka kama mtu anaekimbia mvua ya mawe.

    FIKIRI KWANZA
     
  4. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    No wisdom no understanding, no understanding no trust, no trust no peace, no peace no love, no love no unity, no unity no progress. Step out u wisdomless JF members.., great demoralizers!



    WISDOM IS AS IMPORTANT AS LIFE
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtu mpole hiyo wall ya Rais Dr. Slaa nipe
     
  6. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Click Dr. Wilbroard slaa au Chadematz utapata habari zake kwenye facebook
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    lakini mbona kauliza kwa upole....ilikuwa kuna haja gani ya kumjibu kama mmekimbizwa mkapitiliza kwenu.....angejua kote huko angekuja kuuliza hapa....kama hujui jamani kunyamaza si bora zaidi....mi nadhani hamjamtendea haki mwenzenu.....kama hujui nyamaza watakuja wanaojua watamjibu
     
  8. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una busara sana... Wakati nikisoma michango ya wenzetu nilidhani majibu hayo yenye hasira ndaani yake yana sababu nyingine wala siyo swali alilouliza. Kwa hiyo nami nakuunga mkono kuwa majibu hayo hayakumstahili CK ukizingatia ni mgeni hapa JF.

    CJ, rais wetu Dr. Slaa aliahirisha mkutano wake na wandishi wa habari uliokuwa ufanyike jana kwa maelezo kuwa kuna michakato inaendelea. Hivyo ataongea nao akiwa tayari (michakato hiyo ikkisha). Kwa maelezo zaidi tembelea face book yake.
     
  9. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Asante umeliona hilo!!! baadhi ya members humu ni wajuaji mno , lakini wanasahu ulimwengu huko huku!!

    baadhi ya wanachadema ni vichwa maji wanachojua ni kutukana na kujibu hovyo, no matter what wo kila aanayeuliza au kushauri tofauti ni ADUI!!! I fail to understand these guys!!

    Angalau Slaa ameshindwa Urais, maana angeshika urais , kama aangekuwa anakosea kitu, humu ndani msingekalika, I simply hate many chadema fans who dont think just ushabiki tu.

    afadhali umeliona! siku hizi unashindwa mpaka kukaribisha watu jamii forums,
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Msamehe bure. Amekuwa 'teja' wa JF.
     
  11. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rekebisha sentensi yako. kuwa kichwa maji hakuhisianin na chama CHADEMA
     
  12. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Preta, Pole kwa kutokunielewa, NIMEMJIBU ILIVYOSTAHILI, NA HUYO SI MGENI KAMA UNAVYODHANI BALI NI MGENI MWENYEJI. NAPENDA KUKUAMBIA KWAMBA MHE. RAIS TULIYENAYE NI MMOJA TU NAE NI DOKTA JAKAYA MRISHO KIKWETE. Je huoni kwamba kumuita Rais mwingine asiyekuwa yeye hatutendi haki? Preta vipi mtu asiyekuwa mume wako, akikuita wewe kama mkewe inakubalika? Lazima tukubaliane na UKWELI hata kama HATUUTAKI. JK ndiye Rais halali kwa mapenzi ya Mungu mpaka :wink1:2015 hata kama hatutaki, hata kama hatumpendi ITABAKI HIVYO.
     
  13. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
  14. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Asante sana Domo Zege... kumbe wenye akili wamo humu JF na wasio nazo pia wamo., tena wengi tu. Mimi sijasema Dr. Slaa ni rais wa tz, bali ni rais wangu mimi C.K kama alivyo Nyerere mpaka kesho kama ipo.








    What you understand and believe is what you hold and live.
     
  15. m

    mwanafyale JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,608
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hv huyu babu slaaa mbona anazeeka vibaya ? natamani slaa angekuwa na miaka 40 ili miaka 5 ijayo agombee tena lkn ndy hivyo Babuuuuuuuuuuuu Babuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
     
  16. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaaaaaaazi kweli kweli!!

    tunge kuwa tunaonana humu ndani sijui ingekuwaje
     
  17. G

    Godwine JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    tatizo kubwa kwetu watanzania na nchi zinazoendelea ni kutoheshimu uhuru wa mawazo na pia kutotambua ni wakati gani wa kuwajibika na wakati gani wa kutofautiana kwa mitazamo ya kisiasa na mawazo mbadala,

    mungu ibariki tanzania na watu wake pia
     
  18. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    lakini tutawajibika vipi bila kuwapo na haki katika nchi yetu??

    au uwajibikaji ni hata bila kuwapoa haki??
     
  19. J

    Jafar JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Unaishi wapi ?
     
  20. chobu

    chobu JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 275
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maaskofu walimshukia jana kumsihi akubali matokeo angoje 2015...................
     
Loading...