Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Malecela - 2010?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungi, Dec 21, 2009.

  1. Sungi

    Sungi Senior Member

    #1
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge machachari wa jimbo ya Same Mashariki, Anne Kilango Malecela amekuwa kiongozi ambaye haoni haya kukosoa serikali ya chama chake inapokosea .... Ni kiongozi imara, shupavu, na atakuwa mwanamke wa kwanza Rais Tanzania ...
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    eeh!
    haya bwana
     
  3. Joste

    Joste Senior Member

    #3
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda kama woooooote tuwe walevi siku ya kupiga kura
     
  4. Joste

    Joste Senior Member

    #4
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda kama woooote tuwe walevi wa dengelua siku ya kupiga kura:rolleyes:
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    yetu macho tu...
     
  6. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nta hama njii hiii
     
  7. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaweza kuwa rais kwani kuna tatizo gani au mnataka mzee Cigweimisi awe anawachongea barabara alafu asiruhusiwe kupita.Tinga tinga is better than huyo muungwa anayecheka na mafisadi.
     
  8. Nyuki

    Nyuki JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    mUUNGWANA AMEFANYA MAAMUZI MAGUMU NA MAZITO KULIKO MARAIS WOTE WALIOMTANGULIA
     
  9. TingTing

    TingTing Member

    #9
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uongozi wa awamu ya nne umeweza kwa asilimia kubwa kuonyesha viongozi walio na uchungu na wananchi wa Tanzania pamoja na nchi yao kwa ujumla. Pia imeonyesha wale ambao ni walaji tu wasio na mwelekeo wowote katika jamii. Bi Anna Kilango kwa kweli amekuwa shujaa katika vita dhidi ya utendaji na matumizi ya serikali hususani pale ambapo MKWANJA unahusika kwa silimia zote.
     
  10. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jamani pmoja na kumheshimu Anna Kilango lakini naona mleta hoja amemkweza sana huyu mama. Kuwa Kiongozi wa nchi ni zaidi ya kuongea na kukosoa serikali bungeni.
     
  11. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Naona mnashusha hadhi ya jukwaa hili.
    Anna Kilango hajafikia hadhi ya kufikiriwa kuwa rais wa nchi hii,tuwe wakweli.
    Kuongoza nchi si lelemama na kigezo kimoja tu cha kuwachachafya mafisadi si passport ya kuingilia Ikulu.
    Huyu amekosoa mno lakini mwisho wa yote anaunga mkono kwa aslimia mia.
    Pia tusiyapuuze ya Sofia Simba ambaye ana uwezo wa kupitia mafaili ambayo kwa kawaida hayawezi hata kuitwa mahakamani.
     
  12. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii ungewapelekea FUTUHI wangekushukuru sana
     
  13. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama hao watu walioiba mabilioni yetu anashindwa kuwaita wezi badala yake anawapamba na jina zuri fisadi (anawapaka mafuta kwa mgongo wa chupa) ndio atakuwa na ujasiri wa kuongoza nchi?
     
  14. B

    Blessd New Member

    #14
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anna Malechela anafaa sana kuwa Waziri Mkuu wa Tanzania 2010. She is the best female leader anayejali nchi yake si kama sophia, asha rose migiro na wengineo ambao sioni faida yao kwa nchi yao
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli Urais umekuwa laisi siku hizi
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Code:
    
    
    Code:
    
    
    he!!! Ngoja nikalime kijishamba changu mie.......
     
  17. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2009
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Baada ya JK kutuonyesha mfano wa rais anayefaa kutuongoza unafikiri kuna mtu anaiogopa hiyo nafasi tena. Kwa TZ Urais ni lahisi. Subiri 2015 uone watu wangapi watachukuwa form CCM peke yake kama siyo 100+.....
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huko mnakoelekea mtasema hata Makamba anafaa kuwa Makamu wa Rais!
     
  19. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yaani mtu akipiga kelele sana Bungeni, anafaa kuwa Rais? Hapa ninamkumbuka Amina Chifupa kwa jinsi alivyokuwa anayoyoma bungeni, basi, naye tungesema sasa awe Rais?

    Anne ni mzuri; lakini kwa U- President bado ndugu.
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Urais ni zaidi ya mdomo... ni institution na ina route yake kuanzia chini hadi kufikia juu!!!

    Nitashangaa sana iwapo huyu mama atakuwa rais kwani sijui system itakuwa imemuweka vipi, si rahisi kuwa rais ukiwa outsider kwenye system unless nchi yenyewe iwe yenye siasa za ukweli au watu wasiopenda upuzi kwenye maendeleo, na sidhani kama watanzania tumeshafikia kwenye hali hiyo
     
Loading...