Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAIS Lowassa, Waziri Mkuu Chenge!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Jun 23, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2008
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 543
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    NIKIWA Dar, kabla sijagundua kwamba nilikua niko ndotoni, nilijikuta niko nchini Kenya, nikiwa mkimbizi niliyeponea chupuchupu baada ya wenzangu watatu kuuwawa na askari wa serikali yaliyovamia ofisi zetu katikati ya jiji la Dar es Salaam.

    Wakati huo, Rais Edo Lasaswa, alikua akikutana na Waziri Mkuu wake, Anda Changa la Macho, huku Waziri wa Fedha, Uchumi, Mipango na Biashara ya Nje, Rasta wa Mazizini, akiwa anakutana na Wafanyabiashara wa ndani katika Hoteli ya Kitalii ya Kampasua.

    Wakati hayo yakiendelea, Waziri wa Usalama wa Raia, na Mambo Nyeti, Pitia Soro wa Ukambani, alitembelea ofisi zetu na kulaani vikali kitendo cha askari wake kuvamia ofisi zatu na kuunda tume itakayoongozwa na Jaji Mkuu Profesa Costume Mahela.

    Ndoto yangu ilikatika katika…. Nikazinduka nikiwa natweta jasho likiwa linanitoka wakati usiku huo kulikua na mvua kubwa inanyesha… ndio maana sikutaka kuwasiliana na mtu hadi nimeamini nimeshaondoka Bongo….. mhnnnnn samahani sana kama nimewapa kisichostahili, lakini tokea nikiwa mdogo ndoto zangu zote mara nyingi huwa za kweli hata kama zinachelewa kudhihirika.


    NATOA IDHINI KWA Mode kuiondoa mara moja ikiwakera watu. Sina kinyongo wenye kupenda waweke kumbukumbu tukiwa HAI
     
  2. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,519
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    tina unastahili kufungiwa kwa posti hii!
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2008
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Week end imepita, au ndo blue monday?
     
  4. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tina fafanua ndoto yako inawezekana umenusa kitu au otherwise tumeshindwa kujua kama ni ndoto au ni nini ?
     
  5. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ndoto yako inatisha, sasa sijui ukae macho maisha yako yote hili usiote tena ndoto kama hii.

    Mungu tubaliki Watanzania
     
  6. M

    Malila JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2008
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Bongo yote yanawezekana,edo juzi kasafishwa,Rasta mazizi Igunga wamegoma asijing`atue ubunge,

    Tina tuletee ndoto nyingine tafadhali !!!!!!!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...