Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuwashukuru wananchi kwa kumchagua tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by emrema, Feb 6, 2011.

  1. e

    emrema JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani tumezoea baada ya Uchaguzi Mh. Rais hupita mikoani kuwashukuru wananchi kwa kumpa ridhaa tena ya kuongoza.

    Safari hii vipi mbona hapiti au kuna nini?
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kachoka,huko mikoan hakuna umeme,pia kuna maswali magumu atayajibu vipi?maana hayahtaj majibu rahsi,fikiria mfumuko wa bei,unavomgusa kila mtu,je ahad zake ameanza kuztekeleza?
    bora akae aje kuwaaga tu!
     
  3. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Nadhani ameshaishukuru NEC, Yatosha!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Atakuja tu. In fact hii ni ngwe ya mwisho!
     
  5. Rwamuhuru

    Rwamuhuru Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama atafanya namshauri ya kitaifa aje aifanyie Arusha
     
  6. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hana muda wa kuwaste naona atakuwa anakusanya nguvu kujenga kajumba kake kule dodoma,
     
Loading...