Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuteua bunge la muswaada wa katiba mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nyamburi, Nov 17, 2011.

  1. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau hii mnaona hiko sahihi kweli kwa rais kua ndie kua mtu pekee atakaeunda tume atimaye bunge la mchakato mzima wa katiba mpya!imekaaje hii wadau!
     
  2. R

    Rweye JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Umeipata wapi?kwenye huu mswada unaofusha moshi ama hii ni latest news kwako?
     
  3. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    angalia mlimani tv mkuu,uchambuzi toka kwa Deus Kibamba,huu ni utaratibu wa kipekee duniani
     
  4. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,887
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Wacha wafu wazikane. Mimi sina shaka na kizazi hiki ambacho kinadhulumiwa na hawa watumwa wa kujitakia. Wote watafurumushwa kama Gadafi.
     
  5. f

    firehim Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna bunge la kuteuliwa kokote duniani ni hapa kwetu tu. kweli wabunge wa ccm wamelaaniwa
     
  6. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sawia kabisa mkuu,hawa watu wameshabanwa kwenye kona,hawana pa kutokea,ndio maana wanatapatapa!mabadiliko ya kweli yanakaribia,ndio maana wamejawa
    na uoga!
     
  7. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanafikia tamati,ndio maana wanatapatapa na kuonekana vichekesho kwa wananchi...watanzania wameamka sasa.
     
  8. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hajakaa sawasawa. Haijatulia kabisa.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Katiba ni mali ya wananchi, si ya vyama vya siasa.
     
Loading...