Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kusema radio mbao ana maana gani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kisendi, Feb 18, 2011.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Jamani radio zipi ni MBAO??? Are we serious ?? The responsible wanasifiwa tu
    AMA KWELI TZ UKIWA KIONGOZI RAHA SANA HATA HUWAJIBIKI.
    KUWALIPA WALIOFIWA, KUWALIPA WALIPATA MAJERAHA HII KAMA ILE YA MBAGALA
     
  2. M

    MAPINDUZI75 Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    of coz viongozi wetu wana raha sana,kuwajibika kwao ni kuwalipa tu wahanga na wao hawalipi tunalipa sis kwa kodi zetu.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kwanza hajasema watalipwa vipi? na kias gani wote wafiwa na majeruhi

    kaniudhi kumpa pole mwamunyange.......
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    NAMPONGEZA SANA RAISI JK KWA UAMUZI WA KUITA BALAZA LAKE LA ULINZI! HONGERA SAANA MKUUU!a
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa africa ni matapeli.
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Baraza la Usalama wa Taifa (right?)

    Balaza la Ulinzi = N/A!
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Feb 18, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Lile la mbagala vipi? lilifanya nini? Ufisadi tu!! La nevy, la kiluvya, la lugalo, na....... Pole mkuu amuka.
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Amemnukuu JK alivyosema
     
  9. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #9
    Feb 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nadhani Angesema tusiwasikilize watangazaji mbao na sio redio mbao.
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 18, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Radio mbao ni taarifa zisizorasmi tunazosambaziana huku mitaani. Hizi taarifa mara nyingi ni za kuongopea na kuogopesha raia kiasi cha wengine kukimbia makazi yao wakati tishio la milipuko halipo tena.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Alimaanisha CLOUDS na KIBONDE
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mnamshangaa nini? Si ndo zake kila siku. Kwani mritarajia aseme nini yule muuza sura?
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Feb 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hivi wewe unayempongeza jk ni mtanzania au apongezwe kwa lipi grrrrrrr
     
  14. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #14
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Katika visit ile Rais alitakiwa awe amejiandaa kuongea kwa umakini mkubwa...lakini JK kila kitu kwake anafanya mzaha.!!!
     
  15. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #15
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizo redio mbao ni zipi? inashagaza kuona rais mzima anaongelea lugha kama hii ndio tatizo la kuwa na watu ambao bongo zao zilishakufa ikabaki miili tu. inaoneka ubongo ulisha oza kiasi hata operation ni ngumu kufanyiwa:sick:
     
  16. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #16
    Feb 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Aise tumekwisa roho za watu 20 na wengine kupata vilema vya maisha rais unaleta jokes hatuna viongozi
     
  17. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #17
    Feb 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kasumba za kila siku!!!
     
  18. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #18
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Asitufanye sote ni waswahili tunaoujua maneno ya kitaa, kivyake, aongee kama mtu anyejua anawasiliana na watu wa aina gani
     
  19. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #19
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mwananchi pekee limeripot vifo vya watu 40 hii ni sahihi zaidi kwan najua mwananchi wanafanya uchunguzi wa kutosha. Achaneni na huyu mkwere afie mbali immune supresion zake, hana jipya.
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Feb 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Amenitukania sana Babu yangu (RIP) na redio yake hii niliyorithi

    [​IMG]
     
Loading...