Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuingilia utendaji wa NHC si sahihi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Joss, Oct 12, 2011.

  1. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma habari katika Tanzania Daima yenye kichwa cha habari" NHC yarudisha funguo za wazazi ccm" NHC yarejesha funguo za wazazi CCM katika habari hiyo inaelezwa kuwa Rais ameliambia shiraka hilo kutafuta njia mbadala ya kudai madeni badala ya sasa ambayo inaathiri sana wizara. Mi naona hii si safi hata kidogo. Ndio yale ya Magufuli alipoambiwa aangalie utu/uungwana badala ya sheria katika bomoa bomoa, kwa hali hii tutafika kweli?
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuingiza double standard kwenye utendaji huo tayari ni kuangusha bidii mpya ambazo ziliasisiwa ili kuleta mageuzi ya utendaji wa shirika hilo la umma.Hakika kwa picha hii HATUTAFIKA.
     
  3. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Neno muhimu hapo ni kutafuta namna mbadala ya kukusanya madeni hayo ili kuleta tija na malengo yale yale.
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ooooops! haya mambo ya kutafuta njia mbadala kwa matatizo sugu ndio yanayokwamisha taifa hili, huyu jamaaa ki ukweli mimi aninishangaza sana maana hizo njia mbadala zake pia hazifanikiwi, alitafuta njia mbadala za kulipa pesa za EPA hadi leo hatujui ziko wapi, njia mbadala kwa tatizo la umeme sote tunajua sasa tuko wapi! Serikali inadaiwa hakuna cha njia mbadala walipe tu!
     
  5. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inamaanisha kua utendaji wa nhc si sahihi, sasa angetoa njia mbadala badala ya statement za juu juu. Ndio maana watendaji wengine wamejinyamazia kimya wanakula kinachopita kwenye 18 zao. Wanajua wakifanya kazi kwa principals wataingiliwa. Magufuli ni mfano halisi.
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huo ndio udhaifu wa rais wetu hawezi kusimamia sheria anaweza tu kuwachekea wavunja sheria hasa inapotokea anawafahamu
     
  7. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwa nini anaedai deni hatafute njia mbadala ya kudai na sio mdaiwa kutafuta njia mbadala ya kuondoa deni baada ya kula hela ya pango.
    approach ya Raisi ingekuwa kwamba hao wanaodai wampe maelezo kwa nini hasiwafukuze kazi kwa kuhujumu shirika la umma (NHC) kwa kutolipa kodi, au raisi anajua hela ya pango ilikotumika
     
  8. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Njia mbadala ni ipi hiyo kama watu wanadaiwa yapata miaka 3 mpaka 4 hawajalipa HAKIKA KWENYE MITI HAKUNA WAJENZI,ila matumaini yapo tutapata kiongozi wa juu ambae yeye safu yake ya utendaji ni watu aina ya Nehemia Mchechu na wakina John Pombe Magufuri ambao wapo tayari kusimamia utawala wa sheria na sio kufundisha jamii kukwepa sheria.Tunako kwenda watendaji wengi wa Serikali na hatimae Umma utaanza kupuuza sheria halali na hatimae tumeanza kuona jinsi raia wanavyojichukulia sheria mikononi na mwisho wake viongozi na familia zao ndio watakao pima ubaya wa kulea matumizi mabaya ya kupuuza utawala wa sheria kwa kuwa umma umetunga sheria lakini aliyepaswa kusimia sheria na kuona haki inapatikana kesha amua kukaa pembeni na kuacha kanuni ya mbugani au msituni [Jungle's Law] kuendelea kutumika na sio utawala wa haki na sheria kwa faida ya walio wengi.
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Si maamuzi ya ajabu na kushangaza kwa Rais wetu huyu! Amezowea tumemzowea pia... Raha iliyoje?
     
  10. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #10
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Jibu rahisi ni kwamba Serikali Haiwezi Kufanya Biashara. Uliza idara za serikali ambazo zimepanga nyumba za watu binafsi kama zinachelewesha kulipa kodi na pesa zinatoka kwenye mfuko mmoja - Consolidated Fund
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Nani ana ushahidi wa maneno ya Rais yaliyowekwa hapa. Maana mjadala huu haumtendei haki Rais kabisa na unatuzuia wengine kuchangia mjadala bila ushahidi wa maneno ya Rais, kama kuna mtu anao basi auweke hapa.
     
  12. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,496
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe tuna Rais?
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi Rais wetu hajui kwanini yeye ni rais
     
  14. I

    IWILL JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ameshinda uchanguzi kwa mbadala anajua mambo yote ni mbadala...basi wauze drugs.
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ushahidi upi unaoutaka sasa fafanua kauli yako plz..............Kauli ishatoka hv Magazeti yote yenye habari za Rais yabebe na ushahidi? naona kama huna hoja......
     
  16. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Nilishasema kuwa hayp ndiyo madhars ya kuongozwa na rais mswahili. Anachotafuta yeye ni misifa tu. Mambo ya utawala wa sheria ni msamiati usio kichwani mwake kabisa. Shame on you mkwe re.
     
  17. W

    Welu JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Pi tutafute njia mbadala ya kuongoza nchi.
     
  18. Mtoto Wa Mbale

    Mtoto Wa Mbale JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2011
    Joined: May 15, 2011
    Messages: 458
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Naunga mkono hoja.
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hatuwezi kufika, kwani separation of power hakuna. Mpaka tutakapopata katiba mpya inayodhibiti madaraka ya rais.

    Kwani hizo office si kila mwaka wanaomba fedha za bajeti ya wizara? Kwa nini wasilipe?
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    enhee... Juma nature
     
Loading...