Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kuhutubia viongozi wa dini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Preta, May 20, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Nadhani rais anahutubia viongozi wa dili live saa hii, kwa nyie wadau mnaoangalia mnaweza kutujulisha nini kinaendelea...asanteni
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Nilisoma kwenye net last week si ndo alikuwa na mkutano nao? Nadhani atakuwa anajaribu kuwapa makanyo wasimchafua wakati wa kampeni!
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sa si anghutubia Watanzania waoote kwa pamoja
    kwa wanaongozwa na Roho wawe makini
    na roho zidanganyazo,
     
Loading...