Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kubeba matofali ujenzi wa ofisi ya mkuu wa mkoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rockabie, Nov 27, 2011.

  1. R

    Rockabie Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nimetazama taarifa ya habari ya TBC leo saa 2usiku nimeona Rais wa Burundi Pierre Nkulunziza akishiriki ujenzi wa jengo la Ofisi ya mkuu wa mkoa nchini humo na inaelezwa kuwa hii ni sehemu ya utaratibu wake wa kila wiki kushiriki moja kwa moja katika shughuli za kijamii kwa lengo la kurudisha moyo wa kizalendo.Mnalionaje hili? na kama ingekuwa hapa kwetu unapendekeza Rais ashiriki shughuli zipi?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    cheki bobu a.k.a sharobaro, akiwa anapanda miti huwa anawaambia watu wake wamtandikie nguo chini ili asichafuke
     
  3. U

    UNIQUE Senior Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jk hana moral command aache tu maana matendo yanatoka moyoni siyo kutafuta picha za magazeti kama anavyofanya
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,811
    Trophy Points: 280

    Yeye na Pinda na mawaziri wengine wote wakashiriki katika kusafisha jiji la Dar ambalo limekithiri kwa uchafu. Hii iwe ni kila wiki kama afanyavyo Pierre Nkurunzira.
     
  5. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Aende Saigon kunywa kahawa na kucheza karata.
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Watafanya hivyo sa ngapi, Pida yuko bize anakunywa chimpumu na Bilal mpanda, Mkwe re yupo bize kwenye flight, labda apande mimea humo ndani ya ndege
     
  7. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yeye si wa kwanza. Hata mwalimu Nyerere wakati wa uhai wake alishiriki sana kazi za mikono vijijini na mijini
     
  8. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nadhani mliona coverage ya Rais wa burundi akisaidiana na wananchi wake kumjengea mkuu wake wa mkoa ofisi huko burundi, lakini vilevile kule rwanda Kagame anayafanya hayo hayo kwa kupitia mfumo wa Umuganda ambapo rais anashiriki kwenye shughuli za kijamii kila mwezi kwa kujitolea kufanya kazi za mikono na wananchi kama ilivyoripotiwa na daily news 28/11/2011 uk 5.
    Hivi ni vinchi vidogo lakini watatuacha sisi kwa sababu tunajidanganya kwa ukumu wa eneo bila kutumia fikra sahihi kujikomboa!!
     
  9. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkulima wa kweli Mwl. Nyerere ndiye aliweza kushirikana na wananchi wake ktk shughuli za maendeleo.
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  11. d

    donasheri Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wanajamvi wenzangu, kweli hatuko serious. Viongozi wetu, waliosoma hata development studies na kujua wajibu wetu kwa jamii, wamejaa umangi meza. Wanapenda kupiga magoti kwenye mikeka wakifanya kazi. Wanapenda wanyenyekewe. Wako wapi akina Nyerere? Wako wapi akina Nyerere waliokuwa wakichimba mitaro tangu asubuhi hadi jioni kama kawaida? Walikalia au kupigia magoti mikeka ili wafanye kazi? Hapana. Kwa nini? Si wa wananchi.
     
  12. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani tusipoteze matumaini. Iko siku tutapata Nyerere wengine. Nawashauli angalieni ndani ya CDM. Wako wengi tu. Ni vigumu kujua kama mheshimiwa waziri mkuu anakuwa amekasirika au amefurahi. Lakini picha ile ilionyesha sura kukunjamana zaidi wakati anashiriki kimpumu kama alikuwa anasikia kinyaa vile. Uzalendo ulinimshinda kama vile alikuwa anaogopa kuambukizwa magonjwa ya kuhara.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    uzalendo wa kiongozi unapimwa kwa matendo yake kwa jamii
     
Loading...