Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ziarani tena, Tanzania ina waziri wa mambo ya nje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chasha Poultry Farm, Jun 29, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mkuu wetu yuko kwenye pipa akielekea equatoria guine. Hii sasa inatisha make ikulu ni kama kuna miba vile.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    una uhakika??,,sitathubutu kuamini hili!
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ya tbc wamealifu hilo kwenye taarifa ya habari, yuko kwenye pipa mida hii akikata anga kuelekea equotorio guine
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Equatorial Guinea? Masalala! Kuna nini huko? Karudi juzi tu kutoka Ulaya, Seychelles na Malaysia? Jamaa anatembea na ramani ya dunia nini?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nimecheka sanaa,,wee jasusi mtundu sana
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
     
  8. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Source???
     
  9. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huko kenda kutafuta mrithi wa sheikh yahya
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Juzi nilikuwa pale bandarini zanzibar nilimuona tour guide mmoja akiulizwa na mzungu kuwa ni nini maana ya mzungu, alimjibu kuwa mzungu ni mtu anayezunguka! akawapa hadithi ya vasco da gama na columbus kwamba walikuwa wakitembea kila mahali duniani, ndio kisa cha watu weupe kuitwa wazungu. sasa mkulu nae keshakuwa mzungu sijui!
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Rais wa URT na Waziri wa mambo ya Nje.
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Jf wote muwe makini na takwimu za huyu mpangaji wetu! Leo anatimiza safari ya 312!!
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Safari ya 312 ndani ya mwaka huu au tangu awe rais?
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu baba kweli ni POPO BAWA, sasa nimeamini maneno ya Prof: Lipumba!
     
  15. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,084
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    huamini? Cheki na tbc wakupe habari zaidi. Na sijui kama umecheki tbc taarifa leo usiku.
     
  16. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
  17. 911

    911 JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Magogoni kuna kaharufu ka kutoka ferry...Ambako mkulu huenda ana allergy nako!
     
  18. p

    pori Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli huyu mkulu anatia aibu sana. amekuwa kwenye post ya waziri wa mambo ya nje kwa miaka kumi na sidhani kama kuna pembe ya dunia hajakanyaga.kwanza kinachoudhi zaidi ni ukubwa wa misafara yake yenye watu wasio na tija akiwemo huyu mama mwandishi wa habari ambae ana dharau saaana kwa kujiona kafika! pili, na f. lady nae anatembea kivyake na misururu mikubwa. basi tujue moja, ajitangaze pia kuwa yeye ni waziri wa mambo ya nje. sijapata kuona rais anatembelea nchi karibu sita ndani ya miezi miwili. its a shame.
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Assume 312 ni jumla ya safari zote tangu aingie Ikulu 2005. Sasa, tuchanganue kidogo
    Mwaka mmoja = 12 months. Miaka 5x12 = 60 moths. +6 months (2011)= grand total 66 months. 312/66= 4.72
    Tunaweza kusema kwa wastani Kikwete anasafiri nje ya nchi walau mara 4 kwa mwezi! - No wonder the country is bankrupt.
     
  20. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    tangu lini mswahili akajua maana ya neno <save> wao wanaona sawa kumbe ni makosa makubwa kabisa!
    hawajuai kusafiri bila mpango maalum ni kutokuwa mwelewa,na si lazima kila anapoalikwa aende????????idiot
     
Loading...